Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WaTanganyika baada ya kuona Forodhani Park imekuwa na hadhi ya kimataifa nao ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Aug 2, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG] Wapi kwa wapi jamani Zanzibar wapo mbele sana ila matatizo ya Muungano ndio yameididimiza ,ona hawa baada ya kusikia kuwa ile sehemu ya aina yake ya kujipumzishia pale Mjini Unguja imekuwa kama Ulaya tayari eti nao wameanza kujaribu ,mtapata tabu sana lakini hamfiki mbali kila kitu kitakauka kwani roho ya baaadhi yenu hawaitakii Zanzibar maendeleo hivyo wakilaniwa wao basi nchi nzima ya Tanganyika nayo italaanika ,sasa hapa haijulikani hata wanafanya nini ,ni wizi tu huo ,ukiuliza hela inayotumika hapo ni zaidi ya bajeti ya Tanzania nzima ,au uongo ?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We Mwiba wakati mwingine!!! sasa hiyo forodhani inahusiana nini na picha hii!!! Na, kama si Aga Khan, Karume au CUF wangeweza kukarabati Forodhani?
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    WaTanganyika ndo watu gani? sisi ni wa-Tanzania, ukitaka kutofautisha na visiwa tuite wa-Tanzania bara.
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wewe hebu uliza huyo Agha Khan amelelewa wapi ?

    Na ukweli ndio huo baada ya kusikia ndio nao eti wameanza kupnda na kupalilia barabara ,hivi barabara za bongo si unazijua kama nywele za mtu mwenye kipara ,hazijulikani kama zina bustani au zina vichaka ,basi pandeni japo michungwa katikati ya njia ,si mnaona Zenji wameshaanza kupanda mnazi kitamli kwenye barabara zake hizozhizo chache lakini wamezifanya ni sehemu ya bustani na zinapendeza sana. Wananchi wamepata moyo na kupandisha mori wa kuihuisha nchi yao iliyoambukizwa kensa na Muungano huu uliojaa wezi.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha mnaanza kulia hata bado !!! Hakuna WaTanzania ndugu kuna waTanganyika na WaZanzibari sasa kama mnaona aibu kujiita WaTanganyika ,hilo ni lenu ,hata juzi nilikuja kutengeneza pasi yangu mpya ya kusafiria kwa ajili ya kwenda South Afrika kutazama world Cup ,jamaa wa hapo Dar aliniambia wewe Mzanzibari mbona unakuja kutengeneza pasi hapa huko wamekunyima nini ? Nikamwambia nataka kuchukua uraia wa Tanganyika basi alicheka sana na kuonekana mwenye furaha maana cheti changu cha kuzaliwa nimeandika nimezaliwa Tanga wakati nimezaliwa Chanja njawiri.
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    waPemba mnamatatizo ninji! sisi ni raia wa Tanzania, tumeambiwa hivyo toka tunazaliwa, tumejifunza hivyo mashuleni, tumejitambulisha hivyo duniani kote, hivyo sisi ni waTanzania.
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kama ningekuwa Mipango miji hii sanamu ningelingoa na kulipeleka Mnazi mmoja au kule wizara ya Ulinzi its an eye sore kusema ukweli
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa na hapa napo una lalamika nini?
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    waTanganyika utawaweza? wao kila kukicha ufisadi tuuu
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wazanzibari uta waweza? Wao kila siku kuilalamikia Tanganyika tu ila bado Kwenye Muungano wapo tu.
     
  11. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2009
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watoto wa watumwa (wazanzibar) mna maneno ha ha ha ha
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na wajaribu kutoka waone....!!
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua siyo lazima uanzishe thread wakati unajua kabisa huna la maana ila labda umejikuta huna cha kufanya. JF siyo mahali pa wewe ku-refresh mind yako kwa kuandika ujinga.... kakojoe ulale.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hivyo vitisho vya aliefumaniwa kunyatia mafuta ya Zanzibar,mkitaka msitake maendelo yalianza Zanzibar na yataendelea kuwepo hivyo hivyo ,maana hiyo Forodhani Park mnaiyonea gere eti nanyi mmeanza kufyeka na kusafisha masanamu ,sie sanamu letu tumelikarabati na sasa lina rangi ya fedha ,najua mida si mwingi nanyi mtaona mmepitwa.Sasa hao jamaa haijulikani kama walimia majani au wanatibua ,wizi tu hapo ,mkubwa ameshachota fedha ya kununulia vitendea kazi.
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na ujuaji wako Zanzibar hakuna aliefanywa mtumwa ,wala hakuna hilo ,kama ni mtumwa basi walitoka huko mabara juu ,milimani maporini ,halafu kama huifahamu Zanzibar kaisome historia ,huko utajiona kama wewe ndie ulinunuliwa kutoka misitu ya Kongo na Rwanda na kuletwa pwani na kuuzwa,kwa maana wewe uliekulia hapa pwani siku hizi ni kitukuu cha mtumwa sijui kama unalielewa hilo ,au umejua kuvaa suruali na shati na kufunga tai sasa unajiona kuwa ni mzalendo wa Nchi hii ,kama huelewi tarehe zako uliza watu wakuambie ,hebu nitajie kabila lako tuone kama hukutoka malawi au Zambia na hapo ndio itakuwa umebahatika kuna waTanganyika wana asili za huko zaire,wametua hapa na kuona bahari ndio sasa wana kiburi na kujiona kuwa wana haki ya kila kitu ,ndugu usichimbue historia utaumbuka.
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe mwenye la maana tangu ujiunge hapa hivi umeanzisha TOPIC ipi ,maana hata unachochangia hakina kichwa wala miguu.
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe na seif sharrif hamad mna mawazo sawa, ila yeye kakuzidi elimu na maarifa. Kama siku zote haja zako ni za aina hii basi nawaonea huruma watoto wako.
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ndio hivyo hivyo wewe na Makamba sawa sawa ila wewe umemzidi ujinga nauonea imani ukoo wako.
     
  19. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe Forodhani Park ndio maendeleo??
    PLEASE GIVE US A BREAK!!
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wabongo kwa copy and paste utawawezaaaaaaaaaaa!!!!!!
     
Loading...