Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanazania japan wawaasa tusile samaki za sumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Watanzania waishio japan wameomba serikali kuharibu samaki za japan na kudai zina sumu
    polen sana ahsanten kwa hilo ingwa too late wengine wameanza kupasuka miudomo na miguu siku nyingine mkisikia
    mtujulishe
     
Loading...