Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watambuzi wa MATUKIO naomba ufafanuzi juu ya hii picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Jan 11, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sielewi ni nini kinatokea hapa na nili na wapi?

    [​IMG]

    Inaonekana kama kuna mama ndani anakwepa kipigo cha polisi na nyuma kuna msafara wa kiongozi mkubwa Rais au waziri mkuu
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii gari iliwekwa under seige. yaani hawa ma-mbwa waliokaa dirishani walikuwa kwenye iyo gari ndogo, tinted waki-drive sambamba na iyo gari nyekundu. dereva wa gari nyekundu na abiria wake hawakujua kuwa ndani ya gari ndogo kuna vibaraka wa mafisadi. nyuma ni deraya za mijibwa ambazo ni obvious zilikuwepo kwa sababu siku iyo ilikuwa inajulikana kuwa kutakuwa na mvutano wa raia na askari. kwa iyo, mwenye gari nyekundu hakuwa na shaka yoyote.

    sasa amefikishwa mahali (sambamba na iyo gari ndogo) ambapo nyuma njia imefungwa kwa deraya za FFU. Jamaa (waliokuwa wanadhaniwa na mwenye gari nyekundu kuwa ni raia) wanashuka kwenye gari na anapigwa butwaa kuona kuwa kumbe ila gari aliyokuwa nayo sambamba si ya raia. ni ya mbwa!!!. nyuma njia imefungwa na mbwa wengine. mbele nadhani kulikuwa na upenyo maana baada ya mbwa mmoja kuvunja kioo kwa kirungu, jamaa alifurusha ile gari kwa mwendo kasi akatokomea.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbwa wakali sana hawa, wanarusha hadi virungu?
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Nisaidieni kunifahamisha kidogo,tofauti kati ya majambazi na hao polisi ni nini? maana matendo yao yanashabihiana kabisa.
     
  5. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yule askari wa pili ameinua mkono
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Lucy Oenya ... Mbunge Viti maalum
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baadae walivunja vunja vioo vya gari na kumtoboa toboa dereva kwa virungu!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuu kwa kosa gani hasa?
     
  9. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majambazi ni watu wabaya,polisi ni mbwa wakali sana wanapiga hadi virungu....umeelewa?
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Tofauti ipo, Police wanaiba na kuua kwa silaha zilizonunuliwa kwa pesa yako halafu majambazi wanaiba tu mara nyingi hawaui na wanatumia silaha walizopata kwa jitihada zao
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wivu wao tu utadhani huyo mheshimiwa ndani ya gari ndiye aliye wafanya wawe na maisha duni!
     
  12. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Pia ndani ya gari hiyo alikuwepo Josephine Mushumbusi..walipopasua kioo wakampiga dereva ambaye mpk leo amelazwa hajiwezi, Lucy owenya baada ya kushukua alikimbia lakini alidodokea mtaroni,though aliwakwepa..ndipo hao mbwa wakaamua kummaliza josephine na kisha kutokomea...Kenge wakubwa!
     
Loading...