Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watambue wezi wa Malima

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Mar 13, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    [​IMG]
    Picha tatu juu ni baadhi ya watuhumiwa wakiwa chini ya ulinzi wa polisi.
    Bunduki na begi la Mhe Malima.
    [​IMG]
    Hoteli ya Nashera lilipotokea tukio hilo la wizi.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani hili sio gobore hili? Mbona huyo Kamanda wa polisi alisema alikuwa na bastola tu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Du hadi shigongo kakubali kununuliwa?? Hakuna mwizi wa kuacha bastola kati ya hao,hadanganywi mtu,chonde chonde machangudoa ni nomaaaaa!!!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    masikini Watanzania wasio na hatia wakiwa wamefungwa pingu!

    Lakini Polisi wajue kuwa katika vitu vibaya kabisa ni pale wananchi wanapopoteza imani na jeshi hilo. Angalia siraha, jeshi na zana alizokuwa nazo Ghadafi lakini ukosefu wa busara unafanya nchi isambaratike. Wenye akili hawatawalaumu waliompindua Ghadafi bali watamlaumu Ghadafi kwa kupelekea hali hiyo.

    Polisi wetu jifunzeni kabla ya kuingizwa katika michezo ya kisiasa na watu ambao wana tamaa zao za miili pamoja na familoia zao wala sio tamaa ya kuliendeleza taifa!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wajinga ndio waliwao
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeona hapo katika maelezo ya Shigongo ni kwamba Malima aliibiwa na changudoa
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    huyo bibie ndie aliyelambwa titi?
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ondoeni propaganda zenu hapa...mtu aibiwe na changudoa halafu mnatuonyesha picha za wezi wa tabora?!!!!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama ndo huyo basi inaonyesha ana bonge la mpododo
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yuho ni bi mdogo wa malima na wanaume ni shemeji wa malima.
     
  11. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni shotgun, nilikuwa bado najiuliza sana ni G3, Rifle ama nini? Manake ilishapingwa kuwa haikuwa SMG. Ila nimeamini kuwa Naibu Waziri huyu ni mwindaji wa wanyama pori, si kawaida kubeba shotgun maeneo ya Moro, inawezekana alitembelea Mikumi.
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu mbona kama kuna kitu cha ziada mnachofahamu kuhusu hili tukio?tujuzeni. Niliangalia kupitia ITV walisema dirisha lake lilivunjwa ndipo vitu vikaibwa,sifahamu zaidi.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa mtu wa mwisho kusadikishwa uongo huu, hakuna hapo hata mtu mmoja aliyekwenda hotelini kuiba tusifanyane watoto wadogo hapa.
    Nimefanya kazi za tour operating kwa zaidi ya miaka 10, kwahiyo najuwa fika mahoteli yanafanyaje kazi zao, bunduki mteja huwa halali nayo chumbani isipokuwa bastora tu, bunduki unakabizi kwa porters kama wapo au reception unapewa tag kwa ajili ya utambulisho wa kuichukuwa utakapocheck out.

    Hivi huu uonevu dhidi ya raia maskini utaisha lini? haiwezekani mtu muhasherati kama Malima aje kuwapotezea watu muda kwa kesi za kubambika wakati ni yeye Malima anapaswa kuhojiwa na vyombo vya dola kuhusu mienendo yake inayotia shaka! kuwa na bastora sawa ni self defence, je hiyo shotgun ni ya kazi gani yeye kwenye safari za kikazi, hapa nategemea kama kweli kuna tume ya maadili ya umma ninatalajia ianze kwa kumuhoji huyu bwana mipete Malima.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo mwizi ni mmoja tu, huyo mwanamke. Wengine ni shemeji zake waziri.
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Ngastuka na machale kundesa
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmh hii ina walakini,mahakama itende haki tu!wasije adhibiwa wale wasio na kosa
     
  17. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hhaa hhaa Mkuu ni ya Kaumba nini?!!
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haya mambo bana yanachekesha sana! Ati inasemekana kuwa hakuwa na short gun, ina maana Malima ni punguani, au mwenda wazimu, ilikuwaje the first time inaonyeshwa kwa TV alitaja vitu vilivyoibiwa na SG ilikuwamo!

    Ati leo, mara hakuwa nayo!! Hii kitu ina maswali mengi zaidi ya majibu...
    Ndo muendelezo wa wa-TZ kudanganywa...
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu nakupa complimentary ya Avatar nyingine hiyo chukua.
    View attachment 49256
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Siku ya tukio walinzi walisema waziri aliingia na mwanamke mweupe mrefu huyu mbona kama sio
     
Loading...