Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watalam wa miamba(GEOLOGIST)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Suma mziwanda kageye, Sep 4, 2012.

  1. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hiv kunatofaut gan kati ya BSc in geology ana BSc with geology?je tofaut kat ajira pia iko vip?
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bsci in geology unakua unasoma geology as geology bila mambo mengine kama maths,phy....ila kwenye bsci with geology unakua unasoma geology kama geology na ku specialize katika any two scientific fields kama phy,geog,comp sci,bios etc...zote hizo zinatolewa ud....ziko poa hasa bsci with geology!!!
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi mtu aliyesoma EGM anaweza somea bsc with geology and computer sci
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kwamba ANAWEZA!!! kwa ud according to tcu guide book walikua wanachukua ila lazima uwe na one kali...bila kusahau uwe umepiga science form4.....
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ila kwa ud comp science wanataka watu wa pcm na pgm..ila ukiwa mjanja unaweza chukua bsci with geology afu kwenhiyo part ya science ukaspecializ kweny comp science....
     
  6. Mizinga

    Mizinga Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    thanks brothers
     
  7. D

    Dansel JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi market kati ya Geology, Mineral Metallurgy and Chemical Processing, Na Mining engineering. Ipi ina soko kubwa la ajira na ina mshahara mnono.
     
  8. Mizinga

    Mizinga Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    geology na mining engineering zina future nzuri ktk kipato.
     

    Attached Files:

  9. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ubarikiwe sana
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    never mind bro...YOUR WELCUM....
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MKUU MIMI NAIMAN NI ZOTE!!!! hiyo ya metallurgy ni prog mpya sana hapa bongo na imeanzishwa this year pale ud...obvious it must have a gud future hasa ukilinganisha ni mpya na watu kama hao(wa kufua na kuzalisha vyuma) hapa bongo hawapo.... ALL IN ALL THEY BOTH PAY GUD...UTAYOPATA WE NENDA!!!
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hahaha hapa mi sitii neno.
     
  13. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    nmepata bsc in geology udsm alaf nackia ipo bomba kwa ajira haisumbui
     
  14. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanaweza wanasema cha muhimu ni kama alisoma na kufaulu vizuri phy na chem olevel
     
Loading...