Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watakuwepo Diamond Jubilee Jumapili 04/12/2011 - Usikose fursa hii.

Discussion in 'Entertainment' started by Bill, Dec 2, 2011.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    "Kwetu Pazuri Nimeshapakumbuka".

    Ile kwaya ya Ambassador of Christ kutoka Rwanda Itakuwepo pale Diamond Jubillee Jumapili 04/12/2011 wakizundua Album yao mpya waliyoiandaa baada ya kupata ajali maeneo ya Tinde mkoani Shinyanga na kupoteza maisha ya waimbaji watatu.

    Usikose Njoo usikie na utabarikiwa.
     
  2. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kiingilio ni Tshs ngapi na show inaanza saa ngapi?!!
     
  3. T

    Twinky Senior Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani please kwa walioenda tunaomba mtupashe habari ilikuwaje huko diamond jana
     
Loading...