Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watakaofanya sex kabla ya ndoa wafungwe jela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by royna, Apr 14, 2012.

  1. r

    royna JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oni langu kwenye katiba mpya,watakaofanya tendo la ndoa kabla ya ndoa wahukumiwe kifungo!
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...tehetehe. Na watakao balehe/kuvunja ungo kabla ya ndoa wahukumiwe kifungo.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo ndiyo umetumia ubongo wako wote na wa akiba kuchangia hoja katika mabadiliko ya katiba mpya?? Tukiwa na 20% ya watanzania wenye mawazo kama huyu, tutakuwa hatuhitaji kabisa katiba mpya!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wasisahau na kuweka kipengele cha magereza yapanuliwe. Kila mkoa utoe wilaya zake 3 ziwe gereza la wazi.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanyongwe hadharani, tena miguu yote mitatu.

     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ngoja kwanza nikaoge nikija ntachangia
     
  7. M

    Murrah Senior Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Stupid law
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wale ambao hawataolewa kamwe?

    Itabidi Watafute vipimio vya ilikukamata waliofanya kabla ya ndoa wakipita njiani wagundulike kisayansi.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nani na kipimo gani kitumike kuwapima kama wamefanya ngono?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tape measure, vanier caliper, na litmus pepa.

     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi nashauri tuanze kwanza na kupanua magereza yetu na kuongeza mengine ya kutosha kwani nina uhakika kwa muda wa wiki moja wafungwa watakuwa wameongezeka maradufu.
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kabisa Kongosho unasahau kipima pembe??
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmenichosha na lithread lenu.........
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kiima pembe hakikatoboa maudhui ya muumba??

    Labda tutumie test tube.

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama hujanywa chang'aa huwezi changia hapa.

    Chukua kikombe, chota kwenye hiyo ndoo ya plastik.

     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na watakaokuwa na nyumba ndogo,wafungwe vile vile
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    sio chang'aa peke yake,inabidi nitengeneze mchanganyiko wa chang'aa,gongo na pingu ndo nipate nguvu za kuchangia,tena nguvu za ke na me!


     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hao wafungwe kifungo cha maisha,
    wenye nyumba ndogo waondolewe nguvu za kunanilii
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Utaziona batabi kweli za laptop?

    Angalia usoje ukabonyeza batani za jirani yako.

     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    Nitamulika na tochi hadi nizione.....maana oithread hili
    si mchezo

     
Loading...