Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataka boresha mahusiano yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkaa Mweupe, May 12, 2011.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama jibu ni ndio, peruuzi hii hapa kwa faida yako na mwenzako.

    Herbal Love Zone

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh jamani hivi hali ni mbaya kiasi hiki?
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Maisha ni magumu na gharama za matibabu pamoja na kutokujua ni kwa hali ya juu...
     
Loading...