Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watabiri wa haliyahewa hawa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by JONATHAN KAMWAVAH'S, Oct 10, 2012.

  1. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani watanzania wenzangu tuliambiwa mvua zitanyesha mfurulizo siku nne mbona kimnya,au ndiyo dalili za mvua mawingu?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    TMA

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mzee wa upako alisema hakuna mafuriko wala mvua, daily naona mawingu yanajikusanya manyunyu kidogo halafu upepo kwa sana, mawingu yote yanatawanyika jua hiloo hakuna cha mvua wala radi siku zaenda tu
     
  4. m

    muhanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wamesema mawingu ya mvua yame kata kona kuelekea kwingine eti upepo umepiga ukayahamisha, si tupige makofi kwa hilo jamani!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mzee wa upako ameipakua
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    juzi mtabiri wa hali ya hewa channel ten anasema mvua imenyesha baharini baada ya mgandamizo wa hali ya hewa kuwa wa joto baharini na kusababisha mvua kunyeshwa kwa bahari, tehe tehe nikaona utabiri umekataa lkn si jambo la ajabu coz mara nyingi huwa naona cnn vile vimbunga vinabadili direction huku ikiacha wakazi wa eneo walilojiandaa kwa dhahma wakishangilia, tusiwabeze sana yanatokea sana kwa wenzetu
     
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwa wanabahatisha tu hao..Ndiyo maana wakajiita
    WATABIRI.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwetu Bongo hii mambo naona bado hatuwezi,wenzetu hutabiri hadi saa na dakika....
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli tusiwabeze na tumshukuru Mungu. maana mvua ikinyesha Dasilama huwa ni disaster na mtafutano.
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    baada ya ile ya December 20/21 2011 walionya kuwa iliyokuwa inafuatia ilikuwa funga kazi mpaka leo sijaiona mbali na mabwawa kukauka.
    Sasa hii ya juzi nilikiwa pia nasikilizia kwa hamu sana lakini sijasikia wakisema zaidi ya manyunyu.
    Sawa ni utabiri lakini wenzetu utabiri wao unakuwa precise kwa karibia 80% sio huu wa kwetu ambao ni precise kwa 15% tu
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    We have a long way to go!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio Bongo TZ,kila kitu ni kuchakachua mada hii inanikumbusha siku niliyonunua mbegu za vitunguu nitengeneze bustani nyumbani kwangu lakini yakaota majani..
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hivi tunaelewa maana ya utabiri?
    Utabiri sio unabii jamani, unaweza kukamilia au usikamilike. Tunaposema tabiri matokeo ya mechi ushinde SAMSUNG Galaxy haimaanishi kuwa unachokitabiri ndio kitajiri.
    Tuwape break TMA wakuu, pia tufahamu kuwa hawako kufanya battle na whoever, bali kusema wanachokiona kwa vyombo vyao na kuwapa tahadhari inapobidi.
     
  14. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zitakuja tu just wait na vile sie twaishi kwa hope ....so lets hope
     
Loading...