Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataaluma wanapotumika kuchafua lugha ya kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mmeku Tukulu, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mmeku Tukulu Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kamusi iliyotolewa na Taasisi ya
    Uchunguzi wa Kiswahili (Chuo Kikuu cha
    Dar es Salaam), "English-Kiswahili
    Dictionary" kuna neno CCM, n(abbr. of )
    Chama cha Mapinduzi. Hivi kweli huku si
    kuidhalilisha lugha ya kiswahili? Kifupisho
    cha chama fulani kinawezaje kuwa ni neno
    rasmi katika lugha ya kiswahii? Wataalamu
    wa lugha tuwekeeni wanajamii ufafanuzi
    maana vifupisho vya vya Tanzania na nchi
    nyinginezo kinakozungumzwa viko vingi.
     
Loading...