Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataaluma wanapotumika kisiasa kuchafua lugha ya kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mmeku Tukulu, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mmeku Tukulu Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kamusi iliyotolewa na Taasisi ya Uchunguzi wa Kiswahili (Chuo Kikuu cha Dar es Salaam), "English-Kiswahili Dictionary" kuna neno CCM, n(abbr. of ) Chama cha Mapinduzi. Hivi kweli huku si kuidhalilisha lugha ya kiswahili? Kifupisho cha chama fulani kinawezaje kuwa ni neno rasmi katika lugha ya kiswahii? Wataalamu wa lugha tuwekeeni wanajamii ufafanuzi maana vifupisho vya vyama nchini Tanzania na nchi nyinginezo kinakozungumzwa kiswahili
    viko vingi.
     
  2. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,965
    Likes Received: 34,800
    Trophy Points: 280
    Wameniboa wamechemka
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naogopa ban
     
Loading...