Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalamu wetu wa teknolojia ya kompyuta wako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peter maghiya, Jun 6, 2011.

  1. p

    peter maghiya New Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majuzi nilisikia habari kutoka bbc idhaa ya kiswahili kuwa kampuni ya kompyuta ya kimarekani IBM ambayo imefungua tawi nchini inataka kusaidia kupunguza foleni jijini dar kwa kutumia teknolojia ya kompyuta,hili swala likanifanya nijiulize wataalamu wetu wako wapi? au tatizo ni nini
     
Loading...