Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa mtandao naaombeni msaada.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FADHILIEJ, May 18, 2011.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF naombeni kama kuna mwenye utaalamu wa kutuma habari au taarifa kwenye mtandao anisaidie,namaanisha hata kama sina website,najua huenda suala hili likahitaji shule ya mda mrefu lakini just kupata ideas.

    Ahasnteni.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ipost jukwaa la teknolojia na magajeti, kuna wadau wengi kule.
     
Loading...