Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa maujanja tusaidie!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Sep 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Makey ya Kerspersky tunaaomba vimeo vyetu vitazima na mtakuwa hamtuoni jf!!please do ze needfull!!
     
  2. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ebana kaspersky huwa ni mizinguo sana kutumia KEYS za magumashi koz huwa wako makini sana, lakini sio ishu kama vp jaribu hizi hapa afu utaniambia imekuaje, huenda nikakupa maujanja tofauti. pamoja
     
  3. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ebana kaspersky huwa ni mizinguo sana kutumia KEYS za magumashi koz huwa wako makini sana, lakini sio ishu kama vp jaribu hizi hapa afu utaniambia imekuaje, huenda nikakupa maujanja tofauti. pamoja
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yaah ni nzuri na buree lakini hii bwana tatizo ni kuwa haina option ya kuzima updates ambayo kwa sie ambao net nya vibundle vyetu vidogo kwanza

    vitaliwa.. na pia kama hauna system yenye speed au uwezo mkubwa ull find ur self stuck for 5 - 10 minutes every day upon automatically finding and

    updating updates... kwangu hii ilikuwa kero sana... bora download eset smart securty 5 (hii version mpya) kwanza ni mojawapo ya the fastest antivirus

    software.. na pia na kula space ndogo sana..and it works very lightly but very efficient and secure na ina kamata real threats sio kama mse "patch" tu

    anamdelete plus key zake zinapatikana daily free kabisa mie na key ya mpaka 2016.. kwangu sasa nimetumia software za antivirus kibao but hii ndo n

    imeona nzuri kuliko zote.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    MSE kwenye experience yangu iko very light ina option za kuset CPU kiasi gani itumike na iscan pale tu ambapo PC haifanyi kitu, kuzima updates unaweza kwa kuiweka Windows Update service kuwa manual.

    Administrative tools->services.
    Windows Update service,
    double click->properties ,
    weka manual.

    Ila ukizima updates ya antivirus unapoteza protection kwa kiasi kikubwa.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ninayo hiyo mkuu ila kaspersky imebidi nitumie trial!
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kuweka post siku za nyuma, ya namna ya kuwazingua kaspersky kwenye jukwaa hili hili. Tafuta.
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Avast home or Avira home or M$ essentials or AVG. I vote for any of the three, not sure of number 4. Kama unatumia bundle ya kubabaisha tumia comodo firewall na block all outbound connection na uanze kuruhusu zile unataka at that time. Pia unaweza kuwa na different config templates unazobadili kulingana na unavyotaka. Yaani unakuwa na control ya computer connections 100%
     
  10. HT

    HT JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Avast home or Avira home or M$ essentials or AVG. I vote for any of the three, not sure of number 4. Kama unatumia bundle ya kubabaisha tumia comodo firewall na block all outbound connection na uanze kuruhusu zile unataka at that time. Pia unaweza kuwa na different config templates unazobadili kulingana na unavyotaka. Yaani unakuwa na control ya computer connections 100%
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  12. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    yaani wakupe antivirus bure na OS uwaibie! Wamelogwa? Ukishaona OS yako ni kuchakachua usipoteze muda wako ku download MSE. Hutaweza ku install
     
  13. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    itaweza sana kuinstall. Mpaka sasa hamna windows version yoyote isiyo wezekana kuichakachua kwa kui activate windows. Yangu nilivo taka kuweka mse nlpatwa na hii kitu ikanichukua half and hour kutafuta hack ya kuiactive xp kuwa genuine na ikakubal kuinstall. Vile vile ipo hack ya mse ya kuicheat isi detect kama windows yko is not geniune. Inshort nothin is impossible!
     
  14. f

    flexyps Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    simple tembelea www.softz.ir mautamu yoooote kuhusu kaspersky na keys yamo humo
     
Loading...