Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalamu wa mambo simu tunaomba hili vipi lina umuhimu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jul 17, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    salaam kwenu ndugu zangu natumai jumapili ya leo mpo vizuri ki-afya kama ndivyo basi tunabaswa kushukuru na kwa wale ambao wamepatwa na mtihani wowote pia nawaombea m-mungu aweke wapesi.

    baada ya salamu naomba niulize kama kuna umhimu wa wataalamu wa mabo ya simu kuwa wanatuwekea mafaili ya ku-flashia simu kama vile DCT4 ,BB5 ,MTK,SPD,SKY, NK. pamoja na michoro najua wengi tunaweza kufaidi.




    nawasilisha. 1600.jpeg 3310.jpeg 33100.jpeg
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    wapi dr phone? wapi ommari.
     
Loading...