Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa kuchakachua wote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Feb 29, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani e,wataalamu wa kuchakachua free internet mpoo??...jamani nina laini yangu ya airtel sijawahi kuifanya chochote ila cha kushangaza toka mwezi wa kwanza internet yake ni bureee kabisa na sijawahi kujiunga na bundle kwani nikiunganisha inakataa....mwenye mautundu awasiliane na mimi nimpe laini yangu aifanye testing kisha akigundua chochote aje akipost hapa ili wote tuchakachue tutumie bure.Nimeona sio vizuri kula peke yangu
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuh ngoja nami wataalam wanisaidie kuchakachua modem yangu ya voda,nitumie mitandao yote nami nile raha,sio kila cku watuibie wao tu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    download zte join air halafu uinstall hiyo program ya join air itakusaidia kutumia mitandao yote..
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Hio si net buree ni line ya boom club (onlly 20 mb ) hebu try kudownload file kubwa then nambie, file kama la mb 50
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    sio boom club kwasababu leo nimedownload file la assasin creed 4.6 gb bureee
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    yoyooo! Hebu nambie umenunua wapi na me nikanunue coz nataka kuamia kwenye basi now
     
  7. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja nami nishiriki mjadala huu umenivutia . Umetumia dakika ngapi kudownload hilo file la 4.GB ?
     
  8. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo mambo, wadau wanaofanya kazi kwenye mitandao ndo wanaotoa michongo iyo
     
  9. S

    Sanjally Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me pia nilinunua line ya tigo mkoani iringa-karibu na garden{posta}.Nilitumia intanet ya bure mwaka mmoja na nusu ndipo wakaanza kukata hela,sikuifanya ki2 chochote na ilikuwa ina download large files kama kawa
     
  10. a

    alikhalef JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mimi natumia free tigo 2month now nimenunua kwa jamaa.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    iyo line unayotumia ni ya bbom club, line za boom club zinapewa 20mb daily. so usione ni muujiza
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ningekuwa naweza kuweka link ningekuwekea ila kuna mdau humu alielezea jinsi ya kutumia nokia pc ambapo unaweza kutumia line zote xo fanya kusearch humu ndani utapata jibu.
     
  13. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tujifunze utaratibu wa kulipa, kama wanatumia pesa zao kukupa wewe service sasa kwa nn wataka chakachua???
     
  14. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa nchi za wenzetu gharama ni ndogo sana, hivyo kama umetumia gharama za Internet kwa kulipiakwa mwaka mmoja ni sawa na gharama za miaka 10 ughaibuni, hivyo kuchakachua suna
     
Loading...