Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa computer nisaidien mwenzenu katika hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LOOOK, Jul 20, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimefungua internet cafe sasa nahitaji kulimit kudownload files not more than 3mb nafanyaje msaada wajuz.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    si vizuri kuwabania wateja wako
     
  3. S

    Shauri JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    labda nikuulize mkuu,provider wako ni nan,na unalipa kiasi gani kwa mwezi?
    je ni unlimited au ni limited?
     
  4. m

    mja JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    try ipcop, If u need setup help PM
     
  5. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Install ISA server software kwenye server yako utapata option ya downloading speed and limits to clients computer.
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    lakini vipi kuhusu web ambazo ukifungua tu zina maliza mb 4 kama ya michuzi? hata facebuku kuangalia picha tatu tu za high resolution ni mb kama 5 hapo inakuwaje?!!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huyu anataka kufanya biashara huku anaganga njaa,ni ngumu sana!
     
  8. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kazi kweli kweli...mb tatu ni ndogo sana...hata wimbo mmoja hupati....ndio maana mkuu akauliza hapo juu ni unlimited au limited....HUWEZI FANYA BIASHARA KWA KIWANGO HICHO CHA MB 3. think again mkuu
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Biashara mwachieni yeye, mbinu ndiyo muhimu. Mpatieni kama ipo!
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Practically hilo suala litakuwa gumu sana, nasita kusema haiwezekani lakini ni gumu sana.

    Jinsi internet inavyofanya kazi sio rahisi wewe kujua file anayodownload ina ukubwa kiasi gani kabla hajaidownload, sana sana itakuwa inakata katikati kitu ambacho kitawafrustrate sana wateja, file zitakuwa corrupted etc.

    Pia ni vigumu kujua download A inaanza wapi na inaishia wapi, na download B inaanza wapi. Data zengine zinastream, hakuna mwisho mpaka utakapofunga mwenyewe e.g internet radio.

    Itakuwa ni rahisi zaidi kulimit kwa session, so kwa saa moja mteja anaruhusiwa kudownload 300Mb e.g.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeona jicho kwa jicho la tatu...sasa hapo hata email itakuwa ngumu kufungua!!haahaa, u make ma day!!
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Practically Hata kwa session kuna ugumu vile vile. Vipi umeme ukikatika kompyuta zikazima.( Obvious problem in bongo yetu). Ssession inabidi zianze upya. Au sio.?

    Nachofikiria Je hakuna baadhi ya baadhi ya router unaweza kuset upload/dowload capacity ya network na sio kwa device moja moja. Kwa eice moja moja nadhani ni kazi kuwba sana.
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Session inaweza ikawa inarecord totals jinsi zinavyoenda so ukirestart inaendelea pale pale, au anaweza kurestart to umeme ukikatika sidhani kama ni tatizo kubwa.

    Ukilimit capacity ya network haitakusaidia, mteja mmoja naweza akaua limit yote.
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Ina maana anandesha cafe bila kuwa na ulimited bandwidth. nadhani aangalie uwezekanao wa kupata ulimited ackage nzuri i kwa provider ili kama ni limitation yeye aangalie uwezekano wa kulimit kb/s kwenye network yake
     
  15. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    labda cha kufanya hapa ni kutujulisha kuhusiana na provider wako unalipaje na unapata kiwango gan limited au unlimited na twaweza kukushahuri labda uwe na provider yup ni bei nafuu coz apo ukisema kulimit mb3 aisee apo utakuwa umebug kweli kweli siku hizi sio kama zamani internet connection kuipata ni very easy compared to zamani na watu wanapata internet access kwa bei ya chini sana kuangalia na viwango vya sasa kama kwa 500 mtu anapata 20mb sasa kwa cafe enzi zile saa moja jero siku hzi sijui bei ni vp halafu unataka kulimit kwa mb3.... cha kufanya ni kuweka viwango au kujipanga sawa sawa kuvutia wateja haswa kuweka unlimited download kabisa maana mie naona cku hizi cafe ni biashara ngumu sana au labda inategemea na eneo unalotaka kufungua..
     
Loading...