Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu nisaaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by kanewi, Jul 28, 2012.

  1. k

    kanewi Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    naomba mnisaidie,hivi mwanamke kuwa na maji kwenye milija ya uzazi inasababishwa na nini?doctors wamemuambia mke wangu kuwa mirija ya uzazi imejaa maji na tatizo hili lina mazara gani?je kutokupata mimba ni moja ya mazara yake?,
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pole mkuu,tusubiri wataalam wakuje kaka....
     
Loading...