Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalamu naomba ushauri.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibwagizo, Jun 1, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna kikundi cha kusaidiana na tuko katika mpango wa kukopeshana.Sasa wanaumoja wanataka kikundi kiwe na utunzaji wa data zote za chama wa kisasa( kutumia computer). Sasa basi nimeona nijaribu kupata mawazo yenu juu ya vitu vinavyohitajika na je? Jinsi ya kuendesha system nzima.
     
Loading...