Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalamu mnaionaje website hii? www.maajabuyamaji.com

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fadhili Paulo, Jan 13, 2012.

  1. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    habari jf,
    Napenda tu kupata mawazo kutoka kwa wataalamu wa kutengeneza website wanaonaje muonekano na mpangilio wa website hii?:
    http://maajabuyamaji.net/

    Haya tena ma-great thinkers, baada ya kama miezi 3 tangu niilete hapa hii website, mwishowe nilikubaliana karibu na yote niliyoshauriwa hapa, baadaye nikaitengeneza sana mpaka nikapoteza kila kitu, hali ilikuwa mbaya mpaka ilibidi nibadili domain name kutoka .com wakati ule mpaka .net kama inavyosomeka sasa; bado yapo yanayoshughulikiwa lakini muangalie tu namna nilivyoitikia mawazo yenu.

    Nilichoshukuru ni kuwa, upande wa content hakuna aliyelalamika, nashukuru hivyo kwa kuwa hilo ndilo lengo langu mpaka muelewe!!!.

    www.maajabuyamaji.net
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Safi umetumia platform na template gani kwa hii site ?
     
  3. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Duh!, nilitegemea madongo toka kwako, nashukuru mkuu kwa maandishi yako, mengine tutajadili taratibu
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lol Fadhili hata nikikupiga madongo jaribu kuangalia kama yana mantiki au ni ya kizushi. Ndio tunapeana challenge hivyo . Hata mtazamaji sio mtaalam sanaa kivile.

    Between Muonekano ni kitu kimoja na content ni kitu kingine ambayo chngamoto zaidi na mwisho changamoto ubwa nyigine vistors wako. Je umejiuliza mswali na majibu mbali mbali kuhusu content zako na visitor unaowalenga?
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi sio mtaalam ila ninamaone:
    Nimeipenda BLOG nzima na ideas ambazo ziko presented ndani yake.
    Nadhani blog inaweza kuboreshwa kwa kufanya yafwatayo:
    1. Water is associated with blue. When associated with green ni alama ya kukosa purity. Kwa nini wasiweke different shades of blue?
    2. Kuna menu on the side, ila inapendeza pia kama kutakua na menu on the top. home, articles, about us, contact us, etc. na ikiwezekana ka search engine ka kutafutia inside the site.
    3. the page is too large na maandihi ni madogo sana. Kwa nini kusiwe na column ingine on the left, ya picha zikiendelea in slides? just to make it easier for the reader.
    4. articles (kama jitibu kwa kutumia maji) zina mwanzo na mwisho, sasa sijui kesho ukipata idea ingine utakuja kufanyaje? ungefaya hiyo page iwe na link zenye kupeleka articles mbali mbali. the same appy to other pages of the menu...
    Kwa sasa ni hayo yu, naendelea kusoma.
     
  6. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Site nzuri, simple but effective. Nice work! Mimi ningependelea kufika blog page kwanza. Huko ndo mabadiliko na updates zinapotokea frequently. All in all, nice work!
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwakuwa unatumia artisteer website templates, group all related topics together under one menu "maji" kwanini--kazi-- ijue-- jitibu--maajabu---"mazoezi", "chumvi" separate menus. Mengine kama mwali alivyokushauri... bila kusahau kumshirikisha mtu anaejua kuandika kiswahili fasaha
     
  8. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mi niseme ukweli sikuwahi kwenda chuo chochote kusomea kutengeneza website, nafurahi kuwa kwa mambo machache haya ninayoyajuwa watu wanaweza kuyajadili. Nilianza kuitengeneza mwezi wa nane 2011 lakini mpaka sasa nimeshaibadili muonekano zaidi ya mara 100! kwa kifupi ni kama kila wiki nikijifunza kitu fulani hapa jf au google search nafanya mabadiliko, wale walioiona mwezi august ilikuwa katika rangi ya blue. Nitaendelea kuyafanyia kazi marekebisho ambayo wadau wanashauri kutegemea na dhamira yangu pia. cha msingi nilitaka content ijisemee yenyewe kwamba mnajuwa kuwa words sells than pictures, sasa nisijidai najua kujibu hoja za nyinyi wataaalamu. tuendelee kuelimishana.
     
  9. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kuhusu ku-group page hizo kwa sasa HAPANA, zile ndizo ingilio la dhana ya web yenyewe ambayo lazima ijulikane kwanza. kuhusu mtaalamu anayejuwa kiswahili fasaha hilo nimelipenda, kama upo tayari hata kama wewe mwenyewe ni mtaalamu karibu mkuu tusaidiane nitashukuru sana, tuwasiliane sema tu hatuuzi chochote hapo, hatupokei donation yeyote wala hatuombi chochote.
     
  10. B

    Br00mz New Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nakusifia hiyo content lakini template huijui hata kidogo visit http:\\www.migservice.hexat.com uone ilivyoundika. Utafuraaaah
     
  11. i

    iMind JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Dhumuni la tovuti hii ni kama ulivyoeleza ni kufikisha ujumbe kuhusu tiba/umuhimu wa maji. Kwa kiasi kikubwa lengo limefikiwa. Nafikiri umetumia google sites. Ki ukweli mimi binafsi sina uzoefu na Google sites. endelea ku improve hasa katika ku break pages. Baadhi ya pages ni ndefu sana na hivyo zina tia uvivu kusoma. Try to break them into subtittles ambazo utaziweka kwenye main page kama links na mtu akawa anafuata link moja baada ya nyingine. Kazi nzuri sana. Hongera
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana kasema hajawahi somea hayo mambo ya site..
     
  13. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hope utaimprove zaidi nice work.
     
  14. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    , ahsante mkuu, kwa hakika naendelea kujifunza
     
  15. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Siku nyingi sijakusoma humu, bali natumai umzima, check namna nilivyoshughurikia ushauri wako, ingawa bado lipo la kufanya!!!

    Mwanzo | maajabu ya maji
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mkuu, check, check, halafu naomba ushauri wako.

    Mwanzo | maajabu ya maji
     
  17. dlink

    dlink Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    website ipo fresh and congrats for your GreatWork!!but jaribu kutoa sources/refferences za baadhi ya takwimu kama hii ...."Zaidi ya asilimia 94 ya damu ni maji, zaidi ya asilimia 85 ya ubongo ni maji, zaidi ya asilimia 22 ya mifupa ni maji, zaidi ya asilimia 82 ya figo ni maji, zaidi ya asilimia 69 ya ini ni maji, zaidi ya asilimia 90 ya mtoto anayezaliwa ni maji, zaidi ya asilimia 75 ya wewe ni maji."......peace!!!
     
  18. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu, ingia ukurasa wa rejea utapata baadhi ya sources, pia unaweza ku-google online some scientific documents!!!
     
Loading...