Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalam wa umeme msaada pleas

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEGE, Mar 4, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomben msaada wenu.

    Kuna LUKU 2 zinaandika low supply na zikiandika hivyo zinakata umeme kabisa na mda mwingine unaweza ukawasha na zikakubali na huku zimeandika low supply..

    Je hapo tatizo hasa ni nin??
    Ni LUKU zenyewe zinamatatizo au kuna luz kwenye nyaya zinazotoka kwenye nguzo?? (input ya LUKU).

    Naomba msaada wenu wakuu maana tulisha kwenda ripot tanesco nawanatuzungusha tu.
     
  2. gkiwango

    gkiwango Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kutakuwa na tatizo la Oxidation katika maungo ya wire za main na zinazoingia kwako jaribu kuwasiliana na tanesco au kama au tumia mti mkavu kupiga piga kwenye hizo connection.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mara nyingine ni low voltage supply from the source. Ndio maana transformer inakuwa muhimu sana within a certain locality ili kuongezea nguvu pale ambapo umeme unaletwa kidogo au losses zinakuwa kubwa kwasababu ya poor distribution system zetu
     
  4. gkiwango

    gkiwango Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aliyekudanganya hizi Transformer huwa zinaongeza nguvu ya umeme ni nani? Transformer zote ambazo hufungwa kabla ya watumiaji wadogo wa umeme ni kwa ajili ya kupunguza umeme kutoka High Voltage kwenda Low voltage kwa domestic use i.e 415v
     
  5. g

    gamshi Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnatumia luku za singe phase au three phase?
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hapo sasa nimekusoma mkuu nilikuwa sina uhakika na kile nilichokuwa nakifikiri.

    Tatizo ukiwasiliana na tanesco wapo slow sana kutuhudumia wateja.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mkuu sio low voltage kwani hiyo low voltage iwe LUKU yetu tuu na huku kunawengine wanachukia hapo na wanadunda kama kawa??.

    Hapo ni loose au oxidation kwenye maungio kama alivyo dadavua mkuu hapo juu.
     
Loading...