Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalam wa mapenzi msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ballot, Feb 15, 2012.

  1. Ballot

    Ballot Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu kuna kitu kinanisumbua sana!mimi sijao lakini umri umesogea'nimekuwa na uhusiano na wanawake wengi'kinachonishangaza ni baadhi ya wanawake nikifanya na mapenzi inakuwa shughuli pevu'yaani natafuna mzigo kinoma wakati mwingine inaweza kufika mpaka dakika 30'lakini nimekutana na mwanamke ambaye nahisi naweza kudumu naye'cha kushangaza yaani nikiingiza tu nakojoa hapo hapo'yaani mara tatu zote yanajirudia yaleyale'aibu tupu ndugu zangu tatizo ni ninii?mbona wengine tunadumu muda mrefu wengine ukiingiza tu unakojoa??
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha unaukeke wa kufa mtu,angalia usijebaka tu!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usimalize utamu subiri expert wa mambo ya kuchelewa na mambo yakuchomoa waje nishawaitaa.
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hisia! punguza kuvuta hisia!
     
  5. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili game tamu ngoja nibaki hapa hapa kuangalia litaishaje maana sina points kwa hili!
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jaribu kubana pumzi wakati wa in and out, sio unahema km........................
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    huyo kweli umempenda yaani kadubwi na goli...weee noumaaaaaaaa!!!!!!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tatzo umeathiriwa na punyeto mkuu.
     
  9. B

    Big man Senior Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaniwewe! nomakweli yani huyodemu umemzimiambaya, jitaidiwakati unadumbwi..uondoe mawazoyako hapoyani uwekembali hisiazako utafanikiwa,
     
  10. Ballot

    Ballot Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli mkuu'punyeto niliacha zamani sana'wakuu hili swala linaweza kuwa na uhusiano napombe??manake nimecha pombe week chache zilizopita na huyu demu ndio wa kwanza tangu nimecha pombe
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh hapa awaze yupo ulaya au? Anachek picha la viumbe wa ajabu
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hebu jaribu kiroba + valuer naka chigala chipoti kwa mbaali tuone km perfomance itashuka
     
  13. B

    Big man Senior Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bac kama ulikuam2wapombe, naumeacha sasa kablahujakalia mzigo gonga red bul mojabaridi namaji yako makubwa af ukalie mzigo utafraimwenyewe,
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaaah chipotimani
     
  15. Ballot

    Ballot Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu bado sijapata msaada hapa
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    punguza wasi wasi na ujiamini , inaonekana kila mkionana kuna kitu kiko akili mwako hasa uoga .. jaribu kuwa nae kwa muda piga story punguza mawazo anza gemu

    je ukimaliza hilo la kwanza la pili nalo linakuwa sawa na la kwanza???
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    uhusiano wa pombe na tatizo lako uko hivi: Kwa kifupi kuna kauoga ambako unako na wakati ulipokuwa unakunywa ulikuwa unapata ujasiri kutoka kwenye mipombe, hivyo ukawa unaweza kudumu kwa muda mrefu, ulivyo acha pombe kauoga kako kanashindwa kutoka hivyo unajikuta unamaliza haraka. Hivyo basi, nakushauri ujianzishie life style mpya kama kufanya mazoezi ya viungo ambayo yatakusaidia ku boost confidence na hivyo baada ya muda utaweza kudumu tena kwenye kazi ya uvunjaji wa amri ya sita na huyo "umpendaye"

    Good luck.
    TANMO
     
  18. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha game tamu au na ww mlengwa wa tatizo iloo! teh!
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee....Ngoja tuendelee kuwasilikizia maprofesa....
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ballot, je huwa unatumia muda mwingi kuwa nae au ndo mambo ya kuonana na kukurupushiana rum?
     
Loading...