Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalam wa lugha msaidie babu yenu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gsana, Mar 27, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wajukuuuuuuu zangu hamjambo? nisaidie babu yenu sina nguvu za kutoka kitandani,uzee umeninyemelea na sina mtoto wa kumtuma kwa Samir pale interneti,ni kwamba watoto wangu wote wanaishi libya na ktk misuko suko ya juzi wanataka kukimbilia Marekani, sasa wamepewa interview na ubalozi na wasubmit ndani ya siku mbili na wanaogopa soo kumshirikisha jirani yeyote isipokuwa MIMI. Swali la 8 limeuliza waweke kwa kiingereza kauli hii "BABA MI NI MTOTO WA NGAPI KUZALIWA" swali la 9. TOFAUTI YA QUIETE NA QUITE NA QUIT.Naomba jibu wajukuu zangu ili wanangu walame visa jamani. Nasubiri jibu, tafadhali kama ujui swali la kwanza usijibu lolote, usijaribu jaribu, hamna nusu maksi!
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kiinglishi hicho jamani mlojaaliwa kukiweza, msaidieni Babu! Mi nimepita tu si mkaaji hapa.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (a)'YOUR FATHER IS HOLDING WHICH PLACE IN THE SEQUENCE OF BIRTH FROM HIS MOTHER OR YOUR GRAND MOTHER' (b)QUIET=hali ya ukimya au utulivu,QUITE=hali ya ukamilifu au uhakika au kutokuwa na shaka kabisa,QUIT=kitendo cha kuacha au kuachana na kitu fulani.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Waambie RIP huko Libya
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maria wewe!!!
     
  6. W

    Wangu Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "FATHER, WHICH POSITION AM I ON BIRTH SEQUENCE IN Our family?"
     
  7. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ina maana hiyo interview wamepewa kwa kiswahili siyo?
    Nakumbuka kuna kipindi niliwahi kupost swali kama hilo hapa na nilipata jibu kuwa Ni 'which sibling are you among your brothers/sisters?' na jibu huwa I am a first/second...../last born.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siblings simply means bloody relatives,haielezei wewe ni wangapi kuzaliwa.
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Siblings halibebi hisia mbaya kama neno bloody. Labda "blood relatives" ndiyo maana sahihi ya siblings.
     
  10. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    teh teh teh

    jamani jamani kina kayumba hapo juu,

    Kiingereza wito, waachieni wenye wito wao wajibu........

    lol
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma mkuu thanks v.much for your correction!
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe nae vipii?? unaomba msaada alafu unaanza kuzungumza masuala ya marks hapa. Husaidiki........
     
  13. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Then give us your answer!
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Okay,take it!
     
  15. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, give us the answer!
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    me cjui yangu macho 2uu mana cc ndo wakinakayumba wenyewe haya
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    God gave dem d big eyes like jabulani balls but dem cyant c mi answer,dey wanna make me to repeat a million time!
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu,majibu yamekataliwa: a) umetumia maneno ya 'your" "chako" ,hold "beba au chukua ,place sehemu ,grandmoter bibi nk eti wasahihishaji wamesema kwenye sentensi yao hawajatamka maneno hayo ila wanataka tafsiri ya maneno na si kukalimani.
    b) Hapa hajataka maana, eti wanata tofauti yake tu.Nisaidie mjukuu! tukipata ntakuita tusherehekee pamoja.
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maria maria maria,umesema rip au ripe. unanichanganya maria. Maria ebu hongeza 'e' ili nikuelewe maria.
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wameniambia eti wewe umesema "BABA,NAFASI GANI NIPO KATIKA MFUATANO WA KUZALIWA KWENYE FAMILIA YETU?". Eti kwa fasihi uko sahihi ila kwa tafsiri sisisi umebaldilisha maneno,kwangu bado naona ugumu.
     
Loading...