Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalam wa ICT Msaada tafadhali!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Twilumba, Dec 30, 2010.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wana-JF kuna external hard drive imeingiwa na virus, so folder zote zimeliwa but nikiweka kwny pc yenye ubuntu folder naziona na contents zake zote, ninapojaribu kurudisha kwny laptop yenye window 7 OS folder zote tena hazionekani, nikiscan virus zinaonekana kuwa znakuwa scaned. Naomba ushauri nifanyeje ili ni-retreve hzo folder kama awali kabla ya kuvamiwa na virus?
     
  2. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CONNECT HARD DISK YAKO HALAFU OPEN HIYO DRIVE. KAMA FOLDER ZIPO INAMAANA ZIMEKUWA HIDDEN MAY BE KWASABABU YA VIRUS. OK SOLUTION
    HAPO JUU KUNA MAHALI PAMEANDIKWA "Organise" CLICK halafu NENDA MPAKA MAHALI PAMEANDIKWA "Folder and serch option" itafunguka window nyingine click "VIEW"
    UTAONA MAHALI PAMEANDIKWA SHOW HIDDEN FILES, FOLDERS AND DRIVES. TIC HIYO KITU THEN UNA-APPLY. UKIYAONA MAFODER YAKO UNAWEZA UKAENDELEA NA PROSESI YA KUYAWEKA YASIWE HIDDEN.
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Thx mkuu, nimefanikiwa,umenisaidia mno!
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Haya ndio mambo yanayotakiwa hapa JF!! Mtu anakuwa na tatizo analeta hapa kisha linapatiwa ufumbuzi sio malumbano yasio na maana!!, mara ccm mara cdm mara cuf mara mahakama ya kadhi mara ubalazo wa vatican!! Mie mwenzenu nimechoshwa na mijadala kama hiyo, naamua kuipotezea.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na jinsi ya kuondoa hidden baada ya kuonekana?
     
Loading...