Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalam wa biology msaada pls!

Discussion in 'JF Doctor' started by kizoleo, May 4, 2012.

  1. kizoleo

    kizoleo Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kuhusu mwanamuke aliyekosa hedhi. kwa mujibu wa maelezo yake,yeye ni mzazi wa mtoto mwenye umri wa miezi sita. tarehe 28-03-2012 alipata hedhi kama ilivyo ada.

    tarehe 15-04-2012 ali do na husband wake kwa hesabu ya kuwa yupo nje wya siku za hatari. kilichofuata baada ya hapo tarehe 28-04-2012 hakupata hedhi hadi hivi leo na alienda kufanya test ya pregnancy yupo negative she is my sister in low msaidieni jamani atakuwa ana tatizo gani? ni hayo tu kwa leo.
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    jaribu ku-google mkuu, au azima kitabu cha biology kwa mwanafunzi karibu yako.
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    check tena baada ya week 2
     
  4. kizoleo

    kizoleo Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kipimo cha U.P.T kina uwezo wa kutoa majibu ya ujauzito ukiwa umefikia umri gani? 7bu tangu siku ame-du na husband wake, leo ni siku ya 22 na alifanya test tarehe 04 may baada ya kutokupata hedhi tarehe 28 april so ni more than two weeks now!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    DAWA ZA KUTEREMSHA HEDHI.

    Ikiwa hedhi imezuilika kwa kufikia umri wa kumaliza au ni kwasababu ya mimba, inafahamika lakini ikiwa si kwasababu mbili hizo basi hufanyiwa dawa na kuirudisha hedhi.

    1. Kunywa chai ya mdalasini.

    2. Mvuje ukinywewa pamoja na pilipilimanga huteremsha hedhi iliyo fungwa katika uzai au mapito yake.

    3. Manemane ikipondwa na ukinywa siku tatu asubuhi kabla ya kula chakula

    4. Kitunguu saumu na maganda yake huteremsha hedhi

    5. Kunywa maji yaliyochemsha na zaatari.

    Mwambie huyo shemeji yako ajaribu kutumia hizo dawa kisha unipe
    feedback.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    LMfAO! Sina mbavu hapa!
    Afu shemeji yake ka-do na wenyewe amekuja kumshtakia hedhi bro inlOw! Kha!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kasema ni sister in law
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mabadiliko kwenye mwili,mabadiliko ya hali ya hewa,kutumia njia za family planing sometimes husababisha m/ke kukosa MP,sasa kama hana mimba may be sababu nilizotaja zaweza kua chanzo,kuhusu afanyeje fuata ushauri wa mkuu hapo juu
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sister in law si shemeji? Ama mtoa mada ni wifi kidawa?
     
  10. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    week moja baadsa ya kukosa siku zake.
     
  11. kizoleo

    kizoleo Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh....:wacko::wacko::wacko::rant:
     
  13. kizoleo

    kizoleo Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    king'asti kipi kikushangazacho! pls back to topic ni mambo ya kawaida tu katika jamii tuliyo nayo. she is my best friend wife!
     
  14. kizoleo

    kizoleo Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wife wa rafiki yangu naweza nikamwitaje?
     
  15. kizoleo

    kizoleo Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi tena jestina! hebu tupia maujuzi yako na wewe pia.
     
  16. kizoleo

    kizoleo Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks a lot mkuu.
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inategemea anaenda mzunguko upi cz kuna 26, 28 mpaka 32, bt wengne had 37..kama ni wa 26 hadi 28 yuko safe na kama ni 30 kuendelea uwezekano wa kuwa mjamzito upo..so acheck aftr one wik akisubir kupima huku akifata ushauri wa mzizi mkavu.
     
Loading...