Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalam na watumiaji wa ZUKU

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uliza_Bei, Mar 29, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi ninatumia king'amuzi cha Zuku lakini ningependa niweze kuongeza FTA channel katika package ya Zuku....Je inawezekana. Kama inawezekana basi tusaidiane japo niongeze channel za bure za dini; hawa jamaa wa Zuku hawana kabisa channel nzuri za dini hasa za kikristo. Nataka kuona mahubiri na nyimbo.
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mahubiri na nyimbo nenda kanisani
     
  3. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama huna lolote la maana kichwani mwako, sio lazima na wengine wajue.
     
  4. J

    Jom.om Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kama ujui kitu.acha kuandika.watu wanauliza vya maana we unaleta utani.
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Labda ufunge dish nyingine ya ku dekoda yao aina option ya kuweka fta chanel kwa sasa
     
Loading...