Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalam Embu Nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Komavu, Oct 22, 2009.

  1. K

    Komavu Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wife kwa bahati nzuri ana mimba, kwa sasa ina miezi miwili na nusu. Tatizo linakuja
    baada ya kufikisha hii miezi miwili amekuwa very trouble some, yani kumegwa
    anaona kama adhabu kila nikitaka kummega lazima kwanza alalamike weeeee ndo akubali.

    Mbaya zaidi mi naona amezidi kuwa na mvuto na huwa naingiwa na pepo wa
    kumega mara kwa mara na hapo ndo kasheshe sasa.

    Hivi haya ndo mabadiliko yenyewe yanayowakumba hawa ndugu zetu wakishadungwa ama?na kama mabadiliko huanza mapema namna hii basi
    hongereni mliotangulia kupata watoto.
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kawaida kwa mwanamke mjamzito kuwa na low sex drive during first trimester ya ujauzito, hii kutokana na kipindi hichi cha miezi 3 kuna mabadiliko mbali mbali kwenye mwili wake. Second trimester mwenyewe utafurahia, sex drive yake itakuwa high.

    Note:Neno ulilotumia la kumdunga mimba wala sio zuri.
     
  3. K

    Komavu Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanks Pretty kwa ushauri, basi nimebadilisha hilo neno sorry kama umekwazika mi naliona la kawaida kumbe si zuri doh!.
     
  4. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mbona sikupata namna hiyo....Pregnancy ya kwanza uroda mara moja tu....alipofikisha miezi minne....mtoto wa pili ndio kabisa....zero mpaka miezi kama 6 baada ya delivery.......mbona ilikuwa adhabu....!!
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Najua kuwa wakifikisha miezi ya mbele mbele wee kama haupo karibu anaweza megwa nje, maana ndio anahitaji ile mbaya na anataka jamaa uwe karibu yake, anakua na joto la ajabu sana, vumilia ila baadae utaenjoy sana hadi utachoka wewe
     
Loading...