Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wat so special with TRA?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Sep 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wajameni,nilibahatka kufanya fild kwenye ofic moja ya tra huku mkoan,nimegundua mishahara ya hawa jamaa mbona ni ya kawaida sana kulinganisha na maendeleo walonayo..nin cha zaidi wanachokifanyaga hawa wa2 hadi wanapata pesa za chapuchapu?
     
  2. k

    karisti Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hujui, acha utani ndugu!

    kwanza ni rushwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    pili posho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    tatu Gawio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    nne overtime!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    endeleza zingine
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye blue ndo haswaaaaaaaaaa wanapopatia pesa.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wana matatizo ya akili wakiwa wanatafuta rushwa
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa yote ni rushwa inayowatoa sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Kwa hiyo angalia sana m2 wangu ucwe kama ZAKAYO.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mkuu tra hawana overtime wala posho.na siyo wote wenye maendeleo inategemeana na kitengo ulichopo.asilimia kubwa wanakula rushwa na dhuruma.mia
     
  7. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha masihara kwani we ujui hawa jama niiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. dhulmat
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna ofisi ya Umma ambayo haina overtime au posho? Inaelekea wewe hujawahi fanya kazi za Umma au hujui maana ya overtime au maana ya posho
     
  9. m

    mswazi Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hawa jamaa mm ninachojua wanabebwa saana na Mikopo ya AZANIA BANK,muajiri wao amewa guarantee kukopa kwa kiwango cha juu sana pale Bank, na wengi kwa hiyo mikopo wanajenga fasta au wana nunua magari mazuri au wana fanya business zinazowaongezea viapato.
    Ww ulikwenda fanya field au kuchunguza salary za watu?Ndio ninyi mnaofanya field kupatikana ni tabu mana hamfanyi mlicho fata na kufuatilia mambo ya watu.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    usiongee usiyoyajua.tra hawana overtime.kama hutaki kaa na kutokujua kwako.tofautisha tra na tcra.masaburi yako.
     
  11. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    For real rushwa ni kubwa tra ila mikopo pia inawatoa sana, na kuhusu overtime tra hawana wana posho kubwa kila unapokuwa nje ya kituo cha kazi.
     
  12. s

    sersera Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ho wa2 ni balaa kwa rushwa. wake up man
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmh!Wewe umuliza kujaribu watu au ni nini?Maana reasonable person hawezi kuuliza swali kama hili.Inaonyesha huwezi kujiongoza!
     
Loading...