Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WASUKUMA WAPAMBANA: Mpendazoe & Mashishanga Vs. Mahanga jimboni Segerea!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Sep 21, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakati ccm ikiuguza machungu ya sintofahamu ya matokeo ya kura za maoni ndani yake (iringa, dodoma,nk) kwenye kinyang'anyiro cha kampeni uchaguzi 2010 hasa kwa ngazi ya ubunge na udiwani, hali inaonekana kuwa tofauti kwa upande wa chadema kwani mshindi wa kura za maoni kwa jimbo la Segerea ambaye hata hivyo hakupitishwa na chama hicho kugombea (Rachel Mashishanga) ubunge na badala yake akapitishwa aliyeshika nafasi ya pili (Fred Mpendazoe); ameamua kusahau sintofahamu hiyo na kumuunga mkono mpendazoe.
    [​IMG]
    mashishanga ambaye pia ni mwenyekiti wa chadema jimboni humo ameamua kumuunga mkono mpendazoe kwa 100%
    [​IMG]
    katika ufunguzi wa kampeni hivi karibuni, mashishanga akamnadi mpendazoe hivi:

    "Ikiwa mahanga, aliyekuwa mbunge wenu kwa miaka kumi hakuwahi kukutana nanyi kujadili vipaumbele vya maendeleo jimboni, nani anafahamu zilikoishia[?], tumewaletea mpambanaji mpendazoe, amueni kumpa fursa ya kuwakomboa."


    source: Mwananchi 16 Septemba, 2010.

    nota bene: hilo la 'wasukuma' ni title tu; ipuuze!!!


    15 novemba 2010
    hatimaye makongoro mahanga ameshinda ridhaa ya wananchi wa jimbo la segerea na kuapishwa hivi karibuni.
    hata hivyo tunaambiwa mpendazoe tayari ameshakata rufaa mahakamani. lets just wait and see!
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unafiki tuu!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mahanga si msukuma bali Mkulya nadhani
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    :confused2:
     
  5. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    minda, nadhani ungebadili heading ingekuwa vizuri zaidi iliyopo naona imekaa kiukabila kabila. Yaani heading inatofautiana na nondo ulizoshusha ktk thread yako,pia thread umeibua changamoto nzuri kwa kujadili mfano:- uamuzi wa MASHISHANGA Kumsupport MPENDANZOE wakati upande wa pili Tingatinga, Dk chegeni na Shellukindo wamekula kona ktk kusupport wagombea na chama chao cha CCM. Hayo ni maoni yangu tu
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Indeed!!!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Hongera wasukuma,,,,,,,,,,,,,wasukuma kwanza vyama baadaye!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    heading inapromoti ukabila
    content ipo poa
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    nota bene: hilo la 'wasukuma' ni title tu; ipuuze!!! Asante kwa ushauri.
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    nota bene: hilo la 'wasukuma' ni title tu; ipuuze!!! Asante kwa weledi wako.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Mpendazoe akifanikiwa akachukua kiti cha ubunge jimbo hilo mbona akiingia mjengoni CCM watamkoma
     
Loading...