Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasukuma nini maana ya .....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SWEET GIRL, Aug 16, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tafadhali wasukuma mlioko kwenye jamvi hili naomba mniambie maana ya neno "NAHINZA" OR "NAVINZA" sijui linavyotamkwa kama unaweka h au v hapo katikati.Thanx.
     
  2. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    navinza-kitu kizuri,kitu kinachovutia
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Maana yake ni NIMEKUJA
     
  4. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mh sasa sijui ipi hasa maana yake coz AZA anasema ni "KITU KIZURI" au 'KITU KINACHOVUTIA" na Billie ansema ni "AKUJA" so am a bit confused!
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ooh charminglady is now sweet girl
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kajivua Gamba! M4C @ work
     
  7. k

    kapujege Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NALIZA-nakuja/nimekuja
     
  8. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna maneno kama hayo kwa kisukuma mm ni msukuma c wa kubahatisha,na ni mtaalam wa lugha na nimeshiriki mwaka 2002 bujora museum kuandika kamusi ya kisukuma-kiingereza,kama illustrator na mtaalamu,mtafiti wa lugha,hakuna neno kama hilo ktk kisukuma au umekosea kuliandika au ulisikia vibaya

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. S

    Sukula JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mi pia naunga mkono hoja,ni msukuma pure ila sijawah sikia neno kama hilo.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    navinza - najisaidia haja kubwa...
     
Loading...