Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku-Manispaa ya tarime

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mojoki, Dec 7, 2010.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Imefahamika kwamba katika manispaa ya tarime tena tarime mjni wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku,huku vyombo vya dola vikilikalia kimya suala hilo

    Kumbuka kukeketwa sio kosa,kosa ni anayehamasisha kukeketwa na mkeketaji hawa ndo watuhumiwa
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heshimuni mila za watu! After all, they are happy for their tradition
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    who told you they are happy!.au wewe ni mmoja wa keketaji tukutafute
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    not tru, and never will be
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    tarime?, mbali kote huko?. Hata pale jijini d-a-r e-s s-a-l-a-a-m (kivule,nyantira,kitunda) watu wanajikeketea vibinti vyao kama kawa sembuse huko t-a-r-i-m-e miles away from the state. Swali langu ni je, kama kila siku wana fyeka vidude 100 kuna wasichana wangapi katika wilaya hiyo?.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Not real, wawangoje wakikua waamue wenyewe,
    kwanini wawakekete wakiwa wadogo?
    Nadhani si idhaa yao wanalazimishwa.

    Jamani hawa mangaliba bado wapo?
     
Loading...