Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wastaafu wa polisi, mahakama na wizara ya ulinzi hawajalipwa mafao yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Nov 11, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baadhi ya wastaafu wa kada ya ulinzi,polisi na mahakama wameonekana katika ofisi za hazina ndogo kanda ya mashariki wakifuatilia pensheni zao bila mafanikio.wameonekana kuwa na hasira na malalamiko mengi.inasemekana wamekuwa wakifuatilia mafao haya kuanzia mwaka 2004.
    source TBC .
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nyie polisi mnaotwanga raia mabomu na risasi mnaujua mustakabali wa maisha yenu?
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii mifuko ya hifadhi ni ya kinyama sana!Wanawekeza kwenye kujenga mi ghorofa wakati wenye fedha zao wanakula nyasi.Halafu viongozi wetu wapo wanasinzia tu kwenye ile nyumba Dom!
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo sumu kali inayozuia mabadiliko ya kweli na haki ya kidemokrasia hapa nchini, hakuna sababu ya kuwaonea huruma, ingekuwa bora wasilipwe kabisa na wakizidisha nyodo warushiwe maji ya upupu kama wale wazee wetu wasio na hatia wa EAC. Hivi kweli mtu kama OCD wa arusha wa sasa hivi naye anastahili malipo ya uzeeni? Fu$k ccm, mapolisi na mahakama!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kero tupu kutokuthamini umuhimu wa utumishi wa wastaafu wetu nchini. Je, Jaji Mkuu Mtaafaafu Augustino Ramadhani vipi vihoja juu ya malipo marupurupu yake yamefikia wapi?
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba wasipate kabisa, coz wmekula sana rushwa za kujaza ama kucertify vyeti zimewatosha. Polis wanaua watu wanabambikia kesi. Sitamani hata kuwasikia
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ndo haohao walijifanya kuiitumikia kwa hai yoyote ile wakidhani ndo utumishi bora. sasa waache waonje joto la jiwe
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    utamthamini vipi wakati wa utumishi wake alikuwa mzigo kwa kusimamia uouvu? waache wafe na njaa
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USED CONDOMS. No more valuable.
     
  10. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wateseke kwanza,wamekosa adabu kwa watanzania
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Waandamane na mimi na uniform zangu za k-security naenda kuwapiga virungu. waapuuzi.
     
Loading...