Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wastaafu wa jumuiya ya Afrika Mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menda, Oct 15, 2010.

  1. m

    menda Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Originally Posted by menda Hebu nifahamisheni ndugu zanguni!hawa wastaafu wa jumuiya YA AFRIKA MASHARIKI kwa upande wa Tanzania wataendelea kusota mahakamani,barabarani kwenye jua mpaka lini?Wenzao kwa upande wa Kenya na Uganda wamelipwa marupurupu yao muda mrefu sasa .Je kwa Tanzania labda tupo makini sana na utawala bora pengine ndiyo maana hawajalipwa?Ama ni katika ule mfumo wa upotevu wa EPA?

    :smile:
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nasikia wameziba tena barabara ni kweli??
     
Loading...