Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira: Tanzania inapakana na Kenya, Sudan na Somalia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alfred Daud Pigangoma, Feb 6, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Akiongea katika kipindi cha DK 45 ITV. Wasira kasema kwanza anao uzoefu kwa kuwa alikuwa waziri wa kilimo enzi hizo; kwa mazao ya chakula ni tatizo kwani jirani zetu ambao tunapakana nao kama Kenya Sudan na Somalia wanapokuwa na matatizo ya vyakula hununua kwetu.............. Naomba msaada kwa wanajiographia kuhusu nchi tunazopakana nazo..........
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, vipi bana..........
    Na huyu nae yani anaenda kuongea mahiondi na maharage??

    Class mamalia!!!!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee anaikumbuka jumuiya ya Afrika Mashariki iliyovunjika mwaka 1977!
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmmh mh! Ama kweli butua bora liende
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Inabidi mtangazaji am-keep bzy kidogo, vingnevyo hachelewi kuuchapa Live ,manake naona kama network zinaanza kukata kama hakumbuki hata majirani zetu kijiografia
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, jamaa atakua ameshafikia ule umri wa kuwa kama mtoto, haya mambo ya kufoji vyeti na kurudisha umri chini yana matataizo sana
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Na yeye alikuwa Anachakarika aongee chochote ili asiwe idle maana anajua hakawii kuuchapa!
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anajua nini huyo. Kazi kupiga mbonji bungeni.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Lidubwana gani hili?
    :embarassed2:
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Akili ya Kuambiwa changanya na yako! Tanzania kupakana na SUDAN na Somalia, huyu Wasira ni mpuuzi
     
  12. m

    madrid Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kw usingizi huu atakumbukaje tunaopakana nao!!!??? kama kawa,maendeleo nyuma tumbo mbele.
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alikuwa ametoka kunywa dawa na ametoka usingizini alikuwa anaota Tanzania imepakana na Sudani na Somali. Sio kosa lake na kumbukeni Madaktari wamegoma Muhimbili na Apollo wamechelewesha kumtumia dawa zake.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hii picha imetoka clear kama blue ray
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wasiwasi wangu ni hawa jamaa wanavyolala hivi hawawezi kukoroma au hata kuchafua hewa kidogo??? they look very fast asleep
     
  16. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kumhoji mtu aliyetoka usingizi halafu anataka aonekana hakuwa amelala. Hadi kanikumbusha vituko vya wazee wa baraza mahakamani. Hivi hili zee halina washauri jamani?
     
  17. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nami nimeipenda hiyo picha inaonekana kamera ilikua babu kubwa
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hilo ni Dubu. mkuu
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi hii hali itaendelea mpaka lini?mbona hawa jamaa hawajui basic knowledge?mponda kwa confidence zote akasema intern ni mwanafunzi wa mwaka wa nne...waziri wa elimu anafurahia kufaulisha vitoto visivyojua kuandika wala kusoma...miaka 50 tumeadhimisha ya nini?
     
  20. sterling

    sterling Senior Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ama kweli kiharusi kinachotembea
     
Loading...