Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira on ITV (kipindi maalum)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mimimkuu, Mar 8, 2011.

  1. mimimkuu

    mimimkuu Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source live on TBC1, Waziri Wasira nasema kuwa maandamano yanayofanywa na CHADEMA yanahamasisha vurugu kwa kauli zao, huku akisema kuwa Nguvu ya umma anayoijua yeye ni ya kwenye sanduku la kura.
     
  2. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hebu mtizame Steven Wassira TBC1 akiongelea hotuba ya JK! Kweli kazi tunayo Tz!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kichwani kajaa upupu tupu
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anasemaje manake huyo naye kajichokea zake kama nini vile!?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chadema hawana haki wala uwezo wa kuchukua madaraka, lakini wana-excite watu... amechanganya hapo, huo ndio uwezo wao

    chadema wana uwezo, na uwezo wao upo katika watu, CCM should be extra careful
     
  6. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anajaribu kuelezea hotuba ya JK kuwa CDM ni wachochezi na wanavunja sheria...bra bra .........
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    haya c marudio
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi wale waliokuwa wanauza ngozi za binadamu kule Mbeya waliishia wapi:A S 13:
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    TBC Live sasa hivi..Chadema wanachochea chuki Tanzania, Chadema mabingwa wa kusema uhongo..
     
  10. mimimkuu

    mimimkuu Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi CCM waangalie watu wanaokwenda kwenye mahojiano...
     
  11. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,549
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kuna many valid points anaongea wasira na ni muhimu chadema kuzizingatia... tusikurupuke kuchukia kila kiongozi wa serikali anapoongea

    CDM can win people's heart bila mihadhara yenye language zinaziashiria uchochezi
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Maskini! Kweli serikali ya mkapa ni tofauti na ya jk,

    Blaa blaaa wakati watu wanataka umeme!
     
  13. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh!
     
  14. M

    Mzalendoo Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira pisha hapo ona sasa mwanangu kakuona sura analia.JIBUN HOJA SIO MARA CDM WACHOCHEZ,WAONGO,HYO HAITAWAFANYA WATZ WAWAAMINI MANAKE WANAONA KWA MACHO JNS HAL ILVYO NCHN.
     
  15. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa anasema CDM waliwaambia kule mwanza Wananchi waiondoe serikali madarakani!
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anasema 'Dr Slaa amekuwa akiongelea suala la ufisadi miaka mingi sana lakini wananchi hawakumchagua' anamaanisha nini? Je wananchi wanapenda ufisadi, kwa kuwa waliichagua ccm badala ya Slaa anayepinga ufisadi?
     
  17. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Can u imagine.,mtu mzima anashindwa kutafsiri "Peoples Power" kwamba maana yake ni kupindua serikali????????
     
  18. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwandishi kamuuliza kuwa:
    Mheshimiwa Wasira unaonekana Kulirudiarudia suala la chadema kutaka kuiangusha serikali wakati huo huo unasema cdm hawawezi kuiangusha Serikali sasa wasiwasi wako ni nini kuhusu hizo hoja za CDM?
     
  19. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ....Mwambie amekula kibudu....akale majani kama paka au mbwa ili atapike...Kuitwa Tyson ndio anajiona mpiganaji sio...Namfananisha na kiraka cha kanga kwenye suruali ya jeans...!!!
     
  20. c

    carefree JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mm kila nikijaribu kumuangalia namuona kama anatakiwa awahi kwa babu loli akapatiwe dawa pengine atapewa dumu zima ili afya yk itengemae
     
Loading...