Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira: Nililala kwa kuwa nilikunywa Dawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 7, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Steven Wasira anasema gazeti la Mwananchi linapenda kuandika habari za uchochezi hasa kwa kumpiga picha akiwa amelala, amesema siku hiyo ni kweli alilala, na sababu ya kulala ni kutokana na kuumwa kwake, maana alikuwa akiumwa mafua ndio maana akasinzia......


    Mwananchi
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sasa kama alikuwa anaumwa kwa nini hakwenda hospitali?? ama kwa nini hakwenda kulala nyumbani badala ya ke akageuza kiti cha bunge kuwa kitanda.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaaaa,Mwita sijui ni kwanini,ila amesema kuwa alienda kwenye zahanat ya bunge wakampa dawa ya mafua ndio maana akalala,ila sijui ni kwanini amelishutumu gazeti kuwa ni la uchochez tena amesema haya leo niko live nipiogeni tena
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwani alipewa piriton au fenegani?Tusubiri kwani siku si nyingi atasinzia tena sasa hapa asije sema ana ugonjwa wa malale(sleeping sickness)
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx,kwa kunikumbusha kasema alipewa FENEGAN
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yeye kama nani eti kwa kupigwa kwake picha amani itavunjika, naamini hayuko sawasawa , IQ Yake ni sawa na mtoto wa miaka 7.
    Nani anabisha kuwa mzee Wasira hayuko sawasawa kiakili, labda uzee. Mpuuzeni.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nahisi ni UZEE...........lakini kwangu mimi nisingeongea
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Anataka kutuambia Bungeni imekuwa rest room kuwa mtu yeyote akijisikia kulala analala apendavyo aache uhuni.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa ndugu yangu......unakumbuka komba alisema alkuwa analiombea Bunge sijui Taifa
     
  10. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kweli alikuwa anaumwa na busara ingekuwa ni kubakia chumbani kwake kwa bed rest lakini angefanya hivyo angekosa mshiko yaani posho ya kuhudhuria bunge. Kiukweli huyu mzee ingekuwa ni gali tungesema "mileage" zimesogea mbele then tuliuze kama chuma chakavu kwa kuwa gari ambayo iko beyond economic repair haiuziki kama gari. Bali unaipeleka pale mtaa wa Lindi Kariakoo wanai 'chinja' na kuuza kama spea kwa magari mengine. Tusubiri tu iko siku atatoka amebebwa
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Akili yake ni kama ya Tyson, ndiyo maana wanamwita Tyson
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Kama ni gari basi ''Scrap Value'' yake ni negative (below zero), yaani atakaepewa hilo gari ndo inabidi alipwe kwa kukubali kulichukua
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni vzuri mwananchi haohao ndio waliorupot hii stori,BADO MREMA,NAE ATAPGA CHAFYA TUUUU
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahaahahaaaa......unajua wanatafuta 7bu tuuuu juuu ya mwananchi,kuna kipindi waliwahi toa picha ya mbunge na waziri kama wanabusiana pale mjengoni wakaambiwa wameitengeneza......
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ameshazeeka akapumzike hawa watu ndo hatuwataki Bungeni
    Kazi kutuletea usingizi tu sasa hapo hoja ikija ataunga mkono 100%
    bila kujua ni hoja ya nini?? Kama anaumwa akalale kitandani sio lazima awe bungeni
    na kutuletea siasa za ajabu ajabu tu hapa magamba bana nawachukia sana
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wale huwa wanashtuka na kukuta wenzao wapiga kelele na wao wanadakia bila kujua watu wanacheka au kukataa nini!!

    au anakurupuka na kupiga meza huku hata hakusika mtu ameongea nini, kwa style hii na watu kama wasira... tusitegemee maendeleo...
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bwana Wassira ndugu yangu hapo uchochezi uko wapi?
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nimepita tu
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pale lazima alijamba kaushuziii fuuu, ila sema harufu haiwezi kusikika kwenye picha
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mimi kwa mtazamo wangu angekaa kimya tu!
     
Loading...