Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira ndani ya TBC - aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chigwiyemisi, Feb 9, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau leo asubuhi Waziri Wassira alikuwa anahojiwa TBC1 kuhusu muswada wa marekebisho ya sheria ya mchakato wa Katiba unaotarajiwa kuwasilishwa bungeni. Cha kusikitisha na kutia aibu ni kwamba Wassira badala ya kuongea kama Waziri wa Serikali ameongea kama mwanapropaganda wa CCM tena mwenye uelewa wa chini kabisa pungufu ya ule wa Tambwe Hiza.

    1. Kwanza ameongea uongo kuwa marekebisho yanayokusudiwa sio maoni ya CDM ni maoni ya rais na CCM na kwa hiyo hakuna lolote linalotokana na maoni ya CDM. Wakati anaongea haya alikuwa anaangalia chini kwa aibu! Shame on him!!!

    2. Amekataa kuwa hakuna wabunge wa CCM wasiopenda muswada huo kuletwa tena bungeni wala hawana tatizo lolote na mwenyekiti wao wa chama yaani JK kwa kukutana na CDM na kusababisha muswada huo kurudishwa tena bungeni! Huu ni uongo pia kwa sababu wote tunajua walivyomuwekea bifu!

    3. Anajaribu kujenga hoja kuwa marekebisho hayo ni madogo na ni ya serikali na sio kwa kushinikizwa na kwamba waandishi wa habari wanaeneza uzushi!

    4. Alikuwa anakwepa maswali ya msingi na kuzungumzia mambo yake mwenyewe akilenga kuwaponda CDM hadi mtangazaji akawa anaduwaa kwani alitegemea anaongea na waziri wa serikali kumbe anaongea na kada wa chama!

    Kwa maoni yangu waziri kuwa mbabaishaji kiasi hiki ni dalili za kushindwa! Uelewa wake pia ni mdogo sana kama anashindwa kuelewa kuwa ni wakati gani anazungumzia mambo ya chama na wakati gani anazungumza mambo ya serikali!
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania itakuwa nchi nzuri kama itaondoa hawa wazee
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wasira uliwezaje kumwangalia, manake mi namwona kama gorila hizi...sorry
     
  4. E

    Etairo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani hujui kuwa ni zezeta? Alikuwa CCM awali kaenda NCCR kisha CCM unadhani anatafuta nini? Mwenye akili anajua ni kwa nini anatetea hata pumba ambazo mkubwa anazijua ni ubabaishaji:shock:
     
  5. j

    jjjj Senior Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sisi tukisema hatuna serikali watu wanakuja juu,huyu aliyekuwa anahojiwa na TBC ndiye mshauri wa Rais.
    kwani ulivyopima ukajionea mwenyewe ndivyo alivyo sasa ushauri bora kwa rais utatoka wapi? tukisema watuambia tunataka vyeo tuna wivu,sahau haya ni maswala ya nchi si ya watu binafsi sahau kabisa
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Kwa aina hii ya viongozi wa Tanzania bora tukaweka majabali yatuongoze.
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    WASIRA ataendelea kuwatesa sana,
    na bado.
    poleni sana.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    hivi wassira naye ni mtu wa 2012...naona kama yuko mwaka 1312, bahati mbaya evolution yake imechelewa mno....I mean his is analogy to that of monkey. Trust me...he is not right
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Unajua maana ya neno WASIRA?? Wazazi wake walishatambua ndiomaana kapewa jina hilo linalo randana na matendo yake!
     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mlitaka ajibu vp? Hata kama ni waziri lakini ni wa chama gani? Subirini nanyi mtakapo kuwa na serikali yenu mjibu mnavyotaka waacheni mawaziri wa ccm wafanye kazi yao pamoja na kutetea chama chao.
     
  11. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    wasira na mkuchika ni wazee wa siasa na kauli za maji taka,wanaishia zao haoo .wameamua kunyea jamvi kabla hawajaishia zao ,2015 hawapiti hawa ata kwa ngozi ya albino,..
     
  12. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanangu akigoma kula huwa naichukua picha ya jamaa,nikimtishia nayo tu,anaogopa kwa kuiona na anakula
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kashfa namna hii haziendani na hadhi ya JF, na ni dalili za mental retardation. Grow up!
     
  14. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ikiletwa hoja, elewa hoja, changia hoja.
     
  15. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini waliruhusu MALI ASILI zitoke porini kuja studio?????
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Aaaafu weeeewe bwana.. Ehehehehe.. Hizi maliasili/nyara za serikali siku hizi zimezoea kukimbia mbugani.. Nyingine juzi ilikuwa inaongea na ma'doktoriii'
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Aiseeee kumbe!kuna mamba wetu alitoroka kwenye zoo hiyo juzi nikasikia alionekana mitaa ya muhi2. Lakini anyway ameisharudi bwawani.
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Ukiona mtu mzima kama ww unamlalamikia mwanaume mwenzako km hivi ujue amekushika / amewashika pabaya. Hongera, Wassira kaza buti uliposhika hapo hapo usiachieee wanaweweseka na kutaabika watu km aliye leta thread hii na wengineo humu JF

     
  19. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ieleweke tu kwamba katiba si ya chama ni ya wananchi
     
  20. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 997
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Moderator, nakushauri umpe ban huyu bwana. sidhani kwa namna yoyote huu ni uungwana. Je, angesema hivi mzungu si mngemlaani kwa ubaguzi?
     
Loading...