Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira msinziaji na Mh. J.J.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshaji, Jun 23, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa hapa:


    jj.jpg
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mkeshaji usimcheke Wassira kwa sababu hata wewe naona unasinzia usingizi haujakuisha kutokana na kukesha. Bado sijaelewa ulitaka kutoa message gani kwenye hii thread
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkeshaji

    habari ya mkesha wa mwaka mpya
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    mzee wa wau kaonewa,,alikuwa hajalala ni sura yake tu[​IMG]
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sisinzii mkuu. Mi niko solid.
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwaka mpya upi mkuu...? Anxient Greek, Egypt, Jews or...?
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aisee kuuumbe..!
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Ningeambiwa niipe picha hii maneno basi ningemsikia Mh. Wasirra msinziaji akimwambia mnyika

    Wassira" Yaani nyie vijana mnatuhenyesha kweli kweli, kazi inakuwa ngumu sana
    Mnyika: hapana mzee ni mambo ya uwajibikaji tu kwa wananchi waliotuchagua
    Wassira: Hapana bwana mmetuamulia sana this term
    Wasirra: Sasa mwanangu John itabidi kabla sijaondoka madarakani nikupeleke CCM una upeo mkubwa sana ukatusaidie maeneo ya uenezi.
    Mnyika: Kichekooo, hapana nafikiri nina nafasi kubwa kuwatumikia wananchi nikiwa CHADEMA mzee.

    Wote kicheko - huku wakipita mlango mkuu wa bungeni.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Ningeambiwa niipe maneno picha hii basi ningemsikia Mh. Wassira msinziaji akimwambia mnyika

    Wassira" Yaani nyie vijana mnatuhenyesha kweli kweli, kazi inakuwa ngumu saana bungeni bwana!!
    Mnyika: hapana mzee ni mambo ya uwajibikaji tu kwa wananchi waliotuchagua.
    Wassira: Hapana bwana mmetuamulia sana this term.
    Wasirra: Sasa mwanangu John itabidi kabla sijaondoka madarakani nitamwambia JK tukupeleke CCM una upeo mkubwa sana ukatusaidie eneo la sera na uenezi lipo weak kiasi.
    Mnyika: Kichekooo, hapana nafikiri nina nafasi kubwa ya kuwatumikia wananchi nikiwa CHADEMA mzee.

    Wote kicheko - huku wakipita lango mkuu la kuingilia bungeni kuchukua nafasi zao.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Chinese
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I cant celebrate chinese new year is coz am not affiliated to them.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lengo la JK kumweka tyson kwenye baraza la Mawaziri ni kujaribu kuweka watu wanaotishatisha kwa sura na kauli, ili at least baadhi ya mambo yaende kimjinimjini!
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee kweli you are great thinker. Salute. Sijawahi ona hilo lijamaa likicheka.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawajui kuwa mambo yamebadilika siku hizi watu hawaogopi sura. Tunakwenda kwa hoja.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haa hvaaaaaa

    battery ya simu yako ni ya wapi mkuu
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Malaysia" mkuu
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani....Sitting allowance = Posho ya kukaa bungeni = Posho ya kusinzia bungeni

    wassiramsinziaji2.jpg
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu, jamaa anaongea point sema tu kuna wakati inabidi aongee upupu ili kumridhisha bosi wake
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naye ni njaa kali tu.
    yale aliyokuwa akiyafanya wakati yuko nccr sasa ndo anajidai kuwakemea wapinzani.
     
Loading...