Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira (Mbunge wa Bunda) azomewa na wananchi wasio zidi 50

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The third, Jan 14, 2012.

  1. T

    The third Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira ali zomewa na wananchi katika mkutano aliyo ualika kuhusu
    katiba mpya maudhulio yali kuwa afifu watu wasio zidi hamsini katika
    mkutano cha ajabu wakati akiendelea kuelezea watu wakaanza kuzomea
    ika sababisha kushuka jukwaani na kuailisha mkutano na siku iliyo fuata
    kamati ya kukusanya maoni ya katiba ili kuwana mkutano na wasira ali arikwa
    lakini akutokea.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hiyo kamati ni ya wapi na imeteuliwa na nani kukusanya maoni?
     
  3. T

    The third Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jua wenyewe wali toka wapi
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wameogopa kwenda Musoma Mjini wapate joto la Wanaume wa shoka
     
  5. T

    The third Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wasira kuwa rais bora niombe uraia kenya.
     
  6. T

    The third Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Musoma awawezi lakini bunda amesha kubali kuwa arilazimisha ushindi.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    sheria si inatoa adhabu kwa atakayejihusisha na maoni ya katiba kama siyo mwanatume?
     
  8. T

    The third Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wasira 2015 ana muandaa kijana wake kuchukua jimbo la bunda.
     
  9. T

    The third Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria ndivyo inavyo sema lakini wenzetu wana pindisha.
     
  10. T

    The third Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa staili iyo tuta koma
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!hata mimi mkuu
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wameishiwa hoja,wamebaki ku tapa tapa!
     
  13. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni aibu kwao, na serikali yao ya kifisadi
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chuki na uongo havijengi nchi
    . Ukweili ni kwamba wasira hajazomewa. Hata ukimchukia ukwweli unabaki pale pale jamaa Lina uwezo wa kujenga hoja na linakubalika Sana kwa watu wake.
     
  15. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    We the third nimefuatilia coments zako hapa, kuna mambo matatu nimeyanukuu,
    1. Mkutano ulihudhuliwa na watu 50.
    2.Wasira alizomewa
    3.Ana-muandaa kijana wake kuwa mbunge qwa bunda baada yake
    4.akiwa rais wewe utahamia kenya.
    Maoni yangu:
    Nimegundua wewe huna hoja unayojenga isipokuwa kusambaza uongo ili watu ambao hawakuwepo wakuamini, na kama unaushahidi wa picha tunaomba ili tujiridhishe.
    Inaonyesha kama unatoka Bunda jimbo la huyo aliyezomewa au unatumwa kufuatilia mwenendo wa huyo ndugu, haiwezekani ujue kijana wake atagombea (japo sio kweli) hii inathibitisha kuwa wewe ni wale walioshindwa vibaya na huyo Wasira 2010.

    UKWELI ni kwmba katika Mkutano ule aliambatana na Mbunge wa Musoma Vijijini Mhe. Nimrod Mkono, mkutano wao uliisha vizuri na maswali yaliulizwa na kujibiwa vyema, watu walifurika, nakala za picha tunazo, ukisoma Gazeti la Chadema la juzi (Tanzania Daima) Kuna upotoshaji kama wako hapa jukwaani.
    Sishangai kwani kuzusha kwenu ni deal of the day, Leo 14/01/2012 Gazeti la Mtanzania limesahihisha vyema UPOTOSHAJI HUO ambao ki ukweli unasambazwa na wale wanao ogopa KISHINDO cha WASIRA akitia JINA 2015.
    Tunasubilia uhamie kenya 2015,weka hapa taarifa zako ili muda ukifika tulejelee.
    OTHERWISE HAMNA JIPYA WEWE NA WANAOKUTUMIA, WASIRA IS CLEAN HANA KASHFA.
     
  16. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkutano wake ulihudhuliwa na watu wengi, alijieleza kwa kirefu na kwa ufundi mkubwa Tena katika mazingira tulivu. Kwamba walihudhulia watu 50. Kisha wakazomea na kuondoka ni upotoshaji uliokithiri. Wale wanaomuongelea Wasira na kumhusisha na urais haijulikani wana matatizo gani! Wasira ni raia anazo haki zote wala chuki zenu hazimwondolei sifa ingawa yeye mwenyewe hajasema anataka kuwa RAIS. Kwa kiwango Fulani munonekana Kama munamuogopa vile.
     
  17. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    View Profile: Huihui2 - JamiiForums | The Home of Great Thinkers Join Date : 5th January 2012
    Posts : 33
    Rep Power : 308
    wewe uko humu kwa kazi maalumu hatukushangai, kuna watu wamekutuma.
    KARIBU.
     
  18. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi Wasira ni mbunge wakuchaguliwa?
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Tyson kazomewa?
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona unaandika thread kama mtoto wa darasa la 3.
     
Loading...