Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira kwenye press conference....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pinguli, Oct 29, 2011.

  1. p

    pinguli Senior Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika muendelezo wake juu ya kutathmini upya mkakati wa chama juu ya uvuaji gamba, wassira maarufu kama "tyson" hivi sasa yupo ofisi ndogo ya ccm akiwa tayari kuongea na waandishi wa habari juu ya harakati zake za sasa katika jukumu lake la kukinusuru chama na kusimamia mkakati wa kuvua gamba...!
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Endelea kutujuza zaidi... Ila hata yeye ni gamba kwa kuwa ni dikteta kama alivyodhihirisha kule igunga alipomlazimisha mkuu wa wilaya kwenda kufanya hujuma dhidi ya CDM. Pia anatumia hiyo nafasi ya uwaziri kufanya kazi za chama chake huku akilipwa mshahara kwa kodi zetu, anatake advantage ya kutokuwepo utawala wa sheria hapa nchini.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu wassira ndo msemaji wa chama siku hizi au ni nani?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wameishiwa kiasi cha kumtegemea huyu babu (Wassira)? What do they (ccm) see in this man is beyond logic?
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mfa maji haishi kutapatapa ndugu yangu. Si wamesikia nape anaweza kukabiliwa na so mahakamani, labda wanamwandaa wassira kuchukua nafasi yake.

    Lakini, huyu Wasira ni waziri anayeshughulikia masuala ya mahusiano ya umma na moja kati ya majukumu yake ni kuvileta pamoja vyama vya siasa na makundi mengine ya kijamii katika kufikia muafaka katika masuala ya msingi kwa maslahi ya taifa. Kama atakuwa anafanya kazi za CCM namna huii, hivi kweli atakuwa fair na kudeal na vyama vingine bila upendeleo kwenye masuala ya msingi yenye maslahi ya kitaifa?
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Babu huyu mwenyewe kachoka na hana hoja,kuna siku aliulizwa swali kule Igunga akajibu utumbo,kama CCM wamemuona huyu ndiye mtaji wao basi ujue chama kinaelekea kufa hivi karibuni.
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi wa habari wamuulize kuhusu mkakati wake wa UMAFIA kwenye kampeni za uchaguzi, mfano hai ni Igunga.
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Amewakimbia wananchi wa Bunda huyo babu.
     
  9. p

    pinguli Senior Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    conference imeisha na kikubwa alichokiongelea ni juu ya mgogoro wa uvccm arusha....!
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    muendelezo (sio mwanzo) wa mwisho!
     
  11. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mlitaka aongee nani yanayohusu CCM?,,Kumbukeni cku CCM watakapo amua kukaa kimya ndipo mtakapo koso dili, maana mnachoongea ninyi au hoja Zenu lazima Zitoke CCM kwanza...
     
  12. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM vururu vururu,kila mmoja msemaji wa chama.
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Our failures can be attributed to maintaining the same brand of leadership for years....he was there in sixties and by an unfortunate reasons we have him now...a depleted mind for challenges he can never coprehend this is absurd.
     
  14. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani ni mbinu mbadala za kumuweka nje ya ulingo nape hasa kwenye press conference kama ishara ya nje ya chama kushidwa kuonyesha dhamira ya ya kweli ya kujivua gamba.
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bunda wana bahati mbaya sana kuwa na mbunge asiye na busara kama huyu.Ukoma ulimuingia mpaka kwenye ubongo ukamuathiri uwezo wake kufanya mambo kwa busara.
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona hilo laweza kuwa tatizo
     
  17. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katibu Mkuu wa Chamna chake yuko wapi kuyazungumzia hayo ?
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,652
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Anasubiri uchaguzi mdogo
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nyara ya serikali!
     
  20. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuache majungu muacheni babu afanye kazi yake ya kuimaeisha na kupunguza matatizo ya chama chake ye ni kama mchezaji wa timu,huwezi kumzuia kufunga magoli
     
Loading...