Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira kwa ulalaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Aug 23, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Najua watu walishaongelea topic hii ila nadhani syo vibaya kujikumbusha tena:

    Mwezi mmoja uliopita, Kiongozi huyu alilishambulia gazeti la Mwananchi kuwa ni uchochezi kwa kumpiga yeye picha akiwa amelala. Akadai kuwa siku hiyo alikuwa amekunywa dawa ya mafua
    View attachment 35856

    Hata hivyo, jana tena ameonekana bungeni akiwa amelala.

    wasira akifuatilia.jpg
    Nadhani Mzee wetu Wassira baada ya kulitumikia taifa hili kwa nguvu sana kwa zaidi ya miaka 40, inabidi akubali kuwa nguvu zimekwisha sasa na hivyo anatakaiwa akapumzike Nyambitilwa awaachie uongozi vijana, siyo kweli kuwa vijana wanavuta bangi kama alivyodai
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Usingizi mwema Mzee Wasira! huyu mtu amekuwa waziri mdogo miaka 40 leo tunategemea nini kipya kutoka kwake lala tu maana aliyekuweka hapo anatamani ulale hivyohivyo
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Jamani muwe na huruma huyu mzee alisha sema ni mgojwa na posho anazitaka sasa nyie mnataka akalala nyumbani akose posho eboooooooooo....yaani hapa ni sawa na kuwambia Shibuda posho ifutwe.....hahahahahahahahahah
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Hivi yule rapper wa Chicago anayejiita Wakazi ni kinda wa Wasira?
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nadhani anatumia zile dawa maana yule mwanamke aliye naye anao siku nyingi sana, na mmewe alifariki nao kwa tetesi za redio ugali, maana hata ile rangi yake ya usoni Mzee wetu mhmmm siamini kama ni mzima ukiachiambali tumbo alilofuga kwa kodi na peg za whisky.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Viongozi wa ki-afrika kundoka kwenye madaraka hadi wapigwe tanganyika jeki.

    Kesho mtamsikia huo ni uchochezi unahatarisha usalama wa taifa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Posho za nini sasa mtu analala namna hii. Tanzania nchi ya mazonge
     
  8. c

    chipanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    ...halafu mjanja huyo, eti nadanganyia kwa kushika kalamu kama vile yuko busy anafuatilia mjadala!
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Anatafakari!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha safari hii atasema swaum ilikuwa kali sana! Daah sasa si kashachakachua tangu siku hizo!akafanye miradi yake makwao aachie dam changa ilijenge taifa!huu ni ulafi sasa lool
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    he ! Mbona na huyo jirani yake naye anakoroma?umri jamani !
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe Kichuguu una tatizo gani na mzee Wassira? Kwa kuanzisha hii thread unataka kuprove nini hasa?
     
  13. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangeweka ka utaratibu kwa wanao lala no posho, hapo wote wangekuwa alert
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wacha yalale tu. Siku tutapozingira hilo bunge na kuanza kutembeza kichapo. Wataamka tu!
     
  15. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Muda wa kupumzika umefika, miaka 40 akiwa kiongozi bado tu? sisi tutakuwa mawaziri lini?
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umekosea kidogo, huyu jamaa siyo wa Nyambitilwa ni wa pale Kabasa Kung'ombe karibu na Manyamanyama. Enzi zile za zamani alikuwa katibu wa TANU wa hicho kijiji cha Kung'ombe!
     
  17. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Lah! Masatu umetokea wapi tena? Sijakusoma kwa muda mrefu sana nikadhani labda ulisweka kunakohusika; si unaijua tena nchi yetu. well karibu tena JF.

    Swali lako: ninataka kuprove kuwa (a) Wasira Massato (somo yako) amechoka sana. Yeye alidai vijana ni wavuta bangi, lakini inaelekea kuwa yeye ndiye anayezidiwa zaidi na madawa ya mafua. (b) Alifanya makosa kulishambulia gazeti la mwananchi lilipotoa picha yake akiwa amelala, kwani kumbe hiyo ni ada yake.
     
  18. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kichuguu naona umemrejesha Masatu khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeee long time.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angekuwa mbunge wa upinzani, magamba yangeomba mwongozo kwa bikiroboto.
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />umeishaambiwa posho ni kwa ajili ya kukalia kiti(seating allowance).ili mradi wakati amelala alikuwa amekali a kiti basi anastah├Čli posho.
    <br />
     
Loading...