Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira awakana 'watoto wake' waliojiunga na CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Sep 30, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Huku mzee akikuna kichwa kwa style ya kushindwa pata majibu kirahisi katika suala gumu, kapanda jukwaani kujitetea kuwa waliojiunga na CDM si wanae ni wa kaka yake.

    Mzee akionekana kuchoka hakuwa na majibu ya kujiamini. Naye kaingia ktk game kama ya Mkapa.

    Tusubiri kama kweli si watoto wa kuzaa, atamjibu vipi kakake kama kaona watoto wa kakake si wake.

    Chanzo: TBC Habari

     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    daaha wakuu wassira anafunguka now anasema hao mabinti wa jana waliojiunga cdm si wake wa kuzaa, bali ni wa kaka yake.. daaha naona limemtachi sana... kwa jinsi anavyoongea source ITV
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asema si watoto wake ni ndungu wa ukoo wake,na kusena anawatambua kama watoto wa kaka yake

    ITV HABARI
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Haya tafuteni jingine.
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Amesema ni watoto wa kaka yake na wala si wake kama vyombo vya habari vilivyoripoti.SOURCE ITV HABARI
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mzee ana laana huyo,hata akikana ni bure maana ni watoto wa kaka yake na amekiri
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ha ha ha!too late!
     
  8. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwani watoto wa kaka yake si wake? AU WATOTO MAANA YAKE NI NINI?
    MAANA ANASEMA KUWA SI WAKE BAALI WA KAKA YAKE NA WALA HAIKUWA HOJA KUWATANGAZA...
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mi sidhani watoto kujiunga na chadema ni ishu sana. mi nadhani ishu ni chadema kuwa na wanachama wengi
     
  10. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona haeleweki huyu mzee eti sio wake ni wa kaka yake
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kivip mkuu...mbona ueleweki?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wassira naye aache utoto, yaani hata watotow wa ndugu yake wakijiunga na chama cha siasa anakimbilia kwenye vyombo vya habari?
     
  13. L

    Lindongo Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watoto ni watoto tu hana lolote, mbona makongoro hajawahi kumkana mbunge wa musoma mjini kuwa sio ndugu yake. ni vizuri wanasisa hasa WASIRA akakubali ukweli. siasa zisitengenishe undugu. watoto wa kaka ni wako, anatakiwa kuwa muungwana. hakua cha ajabu mbona yeye mwaka 1995 alijiunga na NCCR mageuzi na kuwa Mbunge wa Bunda baada ya kumshinda Warioba na alipoenguliwa na mahakama kwa madai ya kutoa rushwa aliunda chama chake ambacho kilikufa na yeye kurudi CCM.
     
  14. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa mwache awakane shauli yake. Maana yule ni kawaida yake kukanusha kila kitu
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mwenzio ni wako-Mama Salma
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    I guess damu yake pia kijani na njano.
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    siasa inapotaka kuvunja undugu!
    Leo hii huyo george wassira akifariki kina ester watakimbilia kwa nani kama baba 'wassira' anawakana?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama wangetangaza kujiunga ccm wassira angewakana?
     
  19. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    mbona wasira mwenyewe alikacha ccm akajiunga na nccr baadae akaanzisha chama chake. sasa kapata shavu ccm anasahau alikotoka.
    Mzee mnafiki kweli huyu! Aaghaaaaaaa!
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Siasa za njaa tabu tupu.
     
Loading...