Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira ashitakiwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakunyuma, Oct 1, 2011.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polisi juzi walinukuliwa na gazeti la Mwananchi kukiri kwamba hawakuwa na taarifa kuhusu kufanyika kwa mkutano ambao ulipelekea kukamatwa kwa wafuasi wa CHADEMA, tunajua ni kosa kufanya mkutano bila kujulisha polisi sasa kwa kuwa viongozi wa vyama vya upinzani wanakamatwa kwa kosa hilihili alilolifanya wasila kwann hakukamatwa? Fujo zile zisingetokea kama polisi wangekuwepo.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Polisi wanamuogopa huyo Tyson kwani hakawii kurusha ngumi.
     
  3. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,537
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa kiafrika walio wengi hata wakijifanya wasomi siasa za ushindani kwao ni uhasama. Wamekuwa wahanga wa mabadiliko kwani hawataki kubadilika.
     
  4. b

    batromayo Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri wana JF tukatambua kuwa kuna vita ya akina Daudi na Goriath. Akina Goriath wanatumia nguvu zao wakisaidiwa na mfumo wao dharimu!! Akina Daudi wanatumia nguvu wanayopewa na wananchi! Tunahitaji kujiamini na kujitoa mhanga ktk kuuelekeza umma ukweli yakinifu ambao hawa dharimu wanauficha kwa masilahi yao! Mwisho wa siku kitaeleweka tu, wanaIgunga pigieni kura chama chenye demokrasia ya kwli inayolenga kumsaidia mwananchi sio madharimu hawa! Mliahidiwa maisha bora kwa Mtanzania, yko wapi? Kuweni makini na aina hii chafu ya utawala!
     
  5. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatizo la magamba wanajiona wako juu ya sheria na hao polisi hawaangalii sheria wanasubiri remote ndo wafanye,nchi za africa hazitaendelea kama hatutofwata sheria,tz mpaka mjumbe wa nyumba kumi anaweza kukutisha na kukuweka mahabusu bila kosa kila kiongozi ni mbabe kwa wanyonge.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tatizo lililopo si kwa mzee wa kusinzia bali ni hao polisi wanafanya kazi kwa kutekeleza matakwa ya ccm. Hawatumii taaluma yao hata kidogo vinginevyo wasingekuwa wanashindwa kuwachukulia hatua wahalifu wanaojificha kwenye mwavuli wa ccm.

    Hii yote ni kwasababu askari polisi wengi ni failures madarasani ndio maana hawajiamini.
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi walikuwa wa taarifa sana, wanakanusha ili kukwepa lawama kuwa hawakufanya chochote, hawajui kuwa kukanusha kwao kunazalisha kosa jingine la kufanya mkutano bila kuarifu polisi. Hii inaonesha kuwa wamepewa muongozo wa kukanusha na ccm, maana wao ndio huwa wana ruka mk.. wanakanyaga ma..i
     
  8. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo kukomesha hili tatizo IGP akiteuliwa na rais inabidi aizinishwe na bunge ili asimuogope rais pekee bali pia awaogope watanzania kupitia bunge. Hili lifanyike hata kwa wakurungezi wa mashirika ya umma waizinishwe na bunge na wale wote wanaoshika positions kubwa kama mhifadhi mkuu wa park zetu, principal secretaries na nk bila hivyo hawa watu wataendelea kuogopa na kuwa double standard kila siku.
     
Loading...