Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira Asema Marekebisho Ya Muswada Wa Katiba Unaorejeshwa Bungeni Ni Juhudi Zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Feb 9, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee alikuwa akihojiwa ma TBC.Ameulizwa swali kuwa kwa nini wanarejesha muswada huo wakati ulipitishwa hivi karibuni.Wahasira akafura akasema serikali ndo imeona mapungufu na mtu yeyote asijisifu kuwa kamshauri rais,na akakanusha mh rais kubembeleza wabunge wa ccm wasisusie leo wakti muswada huo ukirejeshwa
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ujuha hauna dawa, akili za magamba zinawatosha wao tu. Anadhani huu ni mwaka 1980 ambapo walikuwa wanahodhi habari, wanachokitaka kisikike na kiaaminiwe ndicho hicho kilichowekwa hadharani. Leo hii anategemea kuna mwenye akili zake atausikiliza ujuha wake?
     
  3. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    People's power all the time win! Huyo Zinjatropas asiseme kuwa wao ndo wameliona kwani mbona wanatishia kugoma?
     
  4. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anadhani anaógea na wanae, wasila ni kiazi, aibu yao
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Zee la Gombe halina jipya
     
  6. k

    kabuga Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajamaliza evolution, achana nae, kwani bado nawashangaa watu wa Bunda kana kwamba hakuna mutu mwingine wa kuwawakilisha, mbuzi huyu, achana nae
     
  7. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wakati anahojiwa sura yake ilikuwa inamshitaki kwamba anasema uongo! Hata maswali aliyoulizwa hakuyajibu bali amekwepa kwa kujifanya anatoa background informan, mpaka muda unaisha hata swali hajajibu!
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    A.D umeua tehe tehe tehe 'zinjanthropuz'.wasira njaa zinamsumbua,afu mbona hii wizara ya uhusiano na uratibu wanapewaga 'ajuza' tu? Nakumbuka mzee kinng'e mwiru.yaonyesha hakuna kazi pale
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, una uhakika wakati anaulizwa hilo swali na mwandishi hakuwa amelala?.........haaminiki huyu!!

    [​IMG]
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha hawa watu wa zamani sana? .....
    Unajua watu wengine kusoma hawajui, lakini picha wanaona.....

    [​IMG]
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili zee ***** sijawahi kuona...
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hii picha huwa natumia kumtishia mwanangu akikataa kuoga,huwa namwambi kama hutaki kuoga ntamuamsha huyu akung'ate,anaoga fasta.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mna muda wa kuchezea ninyi mnaopata wakati wa kumuangalia wassira akiongea kwenye tv.
    Hawezi kuongea jambo lolote lenye maana hata siku moja. Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza kuongea mbele ya camera kwamba marekebisho ya sheria ya katiba mpya yanafanyika bila shinikizo na ushauri wa chadema, nccr mageuzi na asasi za kiraia?
     
  14. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    du mkuu! Unamaanisha nini? Hapo pichan
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm wanataka kununua tv ya pili au mbona hii inaowatosha
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi nilikuwa namjibu mkuu hapo juu!!!
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahaha,wasira anaota kwelikweli eti jitihada za serikali ndio zimeleta mabadiliko haya mmmh,hata mtoto mdogo anaelewa.
     
  18. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau leo asubuhi Waziri Wassira alikuwa anahojiwa TBC1 kuhusu muswada wa marekebisho ya sheria ya mchakato wa Katiba unaotarajiwa kuwasilishwa bungeni. Cha kusikitisha na kutia aibu ni kwamba Wassira badala ya kuongea kama Waziri wa Serikali ameongea kama mwanapropaganda wa CCM tena mwenye uelewa wa chini kabisa pungufu ya ule wa Tambwe Hiza. 1. Kwanza ameongea uongo kuwa marekebisho yanayokusudiwa sio maoni ya CDM ni maoni ya rais na CCM na kwa hiyo hakuna lolote linalotokana na maoni ya CDM. Wakati anaongea haya alikuwa anaangalia chini kwa aibu! Shame on him!!!2. Amekataa kuwa hakuna wabunge wa CCM wasiopenda muswada huo kuletwa tena bungeni wala hawana tatizo lolote na mwenyekiti wao wa chama yaani JK kwa kukutana na CDM na kusababisha muswada huo kurudishwa tena bungeni! Huu ni uongo pia kwa sababu wote tunajua walivyomuwekea bifu!3. Anajaribu kujenga hoja kuwa marekebisho hayo ni madogo na ni ya serikali na sio kwa kushinikizwa na kwamba waandishi wa habari wanaeneza uzushi!4. Alikuwa anakwepa maswali ya msingi na kuzungumzia mambo yake mwenyewe akilenga kuwaponda CDM hadi mtangazaji akawa anaduwaa kwani alitegemea anaongea na waziri wa serikali kumbe anaongea na kada wa chama!Kwa maoni yangu waziri kuwa mbabaishaji kiasi hiki ni dalili za kushindwa! Uelewa wake pia ni mdogo sana kama anashindwa kuelewa kuwa ni wakati gani anazungumzia mambo ya chama na wakati gani anazungumza mambo ya serikali!
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe bado kuna watu huwa wanamsikiliza huyu "political dinosaur"?
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    achana nae huyo mamalia class
     
Loading...