Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira amtupia dongo Mwigulu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Jun 22, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Amwambia kupata A hakuna maana ila namna gani unaitumia hiyo A .............
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Yes kwa sababu bosi wake hajawahi kupata A tangu azaliwe
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nchemba amewakoroga si CDM tu hata chama chake, kwa kweli sasa yuko matatani maana kauli zako zimekuwa harmful kwa chama chake.lazima apigwe chini ameonekana ni chizi
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ila kweli
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa huyu jamaa huwa ananifurahisha sana akiwa anaongea maana he is a politician ambaye ofcoz nafurahi akiwa anaongea then nasahau alichoongea akimaliza but i like watching and listening to him
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kidogo anaongea vitu vinaelekea kusaidia sio 100% ila kidogo afadhali. KILIMO.
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Khaa sasa mbona walikuwa wanamchangia hela za kumpongeza!
     
  8. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mia nimeisikia pia. Wana jf ikumbukwe wiki iliyopita Mwiguru Nchemba wakati akichangia alijitamba wazi kuwa,kuna watu ni wanasheria wajadili mambo ya uchumi,wengine ni wataaramu wa mambo ya disco wanajadili uchumi.ndo akasema yeye ni mwanauchumi daraja la kwanza na amefanya kazi pale BOT.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Katika Siku zote, wasira Leo kanena!
     
  10. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    A ya Nchemba ni ya kudesa tu hana lolote.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nadhani mlengwa alikuwa zito maana naye alitamba ana A ya public finance. Nadhani baadaye atatoa ufafanuzi, ha ha ha ha
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wasira; "Mkitaka kuamua mambo mazito, msiwe mmekasirika kwasababu mkiamua mambo mazito mmekasirika mtashindwa kulisaidia Taifa"
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wassira ni kichwa kwa aliyotoka kumweleza zitto hivi punde kuhusu bajeti hata zitto anaonekana na wapinzani wako karibu kukubali..... tuendelee kufuatailia.

    Mungu hawezi kukunyima sura na akili kumbe wassira kajaliwa akili.
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Zitto alisema yeye alisoma the same course mbele ya Mwigulu hakusema alipata A
     
  15. m

    mwongozo Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekubali mzee wassira ni gwiji wa siasa za tanzanai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! big up mtu mzima!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    siyo siri toka bunge la bajeti lilipoanza, ccm imefunika sn. chdm angalien mmejikwaa wapi! chdm hoi bin taaban
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    nimeipenda sana hii ya wassira
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well said ......mzee wassira kawarejesha wapinzani kwenye mstari.

    anasema kukopa sio kosa kosa ni namna unavyotumia mkopo, hata nyerere alikopo akajenga vyuo vikuu ambavyo sisi tumesoma na tunahitajika kulipa alichokopa mwalimu na sisi tukikopa tukajenga daraja kama la kigamboni na maragalasi hakuna matatizo vizazi vijavyo kulipa kwa maendeleo tuliwaletea.....akasema ni muhimu tukaangalia na kuzingatia mkopo unapelekwa wapi badala ya kuhamasisha kwamba tusikope na amekaataa kuelekeza mikopo kwenye vitafunio kwamba hilo ni kosa.
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu nimekiona kwa Wasira, ukikaa naye face to face mkalumbana politically humuwezi hata kwa namna gani. The guy is a real politician. Sikiliza kama ataongelea ile issue ya uchumi wa Africa kukua kwa average ya 2% (kama alivyosema yeye) wakati the least performed country ilikua kwa more than 3%. Hii hawezi kuisema kwasababu anajua alibugi
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Tumekupata mkuu na mie nilikuwa namwangalia mzee mzima Wasira akiwakilisha, unajua unaweza faulu chuoni lakini ukija uraiani huku utatumiaje elimu yako kuleta mabadiliko mfano mzuri washukuru wao ni wabunge na walipata kazi soon walipomaliza chuo, kuna watu wapo uraiani na wanasema wachumi lakini kichwani hana hata plan ya kufanya shughuli binafsi za kiuchumi. Wasira ila ana kipaji na yeye cha kuwakilisha kama ni mgeni wa nchi hii unaweza sema yote yaliyosemwa yatatekelezwa kumbe hapo kila mpango uliowekwa tayari kuna assumption pembeni ambayo akimaliza tu kusoma wanakaa timu ya ufundi kujadili namna ya kupangua hoja incase kama mpango usipotekelezeka
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amewashauri wabunge kutumia hoja kujibu hoja badala ya hasira kwani hasira inasababisha akili ya mtu kusimama kufikiri na ikisimama kufikiri wabunge watashindwa kuleta maendeleo kwa wananchi.....big up .
     
Loading...