Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasongea,nasikia polisi kafukuzwa kazi kwa kudai posho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, Aug 21, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni kujua,nasikia kuna asikari polisi mmoja songea,kibaru kimeota majani kwa kosa la kuandika barua kwa mh. rais ya kudai kuongezwa posho (ration allowance).
     
Loading...