Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wote hapa!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by JJB, Sep 6, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasalaam JF members.
    Naomba msaada wa "direct translation" from Kiswahili to English ya hii sentensi.
    "BABA MIMI NI MTOTO WAKO WA NGAPI?"
    Natanguliza shukrani kwa yeyote atakayejalibu.
     
  2. nasssen

    nasssen Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    aaah...mkuu kaz ipo!!!
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We mhaya bwana! Una chaiiiii!!!!
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Dad, what is my birth order? (or something like that ..)
     
  5. mnoel

    mnoel Senior Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dad, in your kids, what number am i?
     
  6. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kutufuta aibu wasome. kahaya haka kana dharau sana.
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Father what is my birthorder amoung your childrean?
     
  8. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Daddy in what position am in our generation !!
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo bila bila....mi napita wakuu!!!
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Halafu na wewe unajiita ni msomi wa University na bado akili yako pumba tupu kwamba English na Swahili kuna tafsiri ya neno kwa neno!!
    Hili ni janga la Taifa wanafunzi wanafaulu halafu hawajui kusoma wala kuandika sasa wale wanaofeli sijui hali yao ikoje!!
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    na wewe kwa nini umuulize baba yako swali kama hilo!!kwani wewe hujui mko wa ngapi nyumbani kwenu,hujui idadi ya kaka na dada zako!!hata hufahamu nani kakuzidi umri katika hao ndugu zako!!...unawahesabu mwenyewe kimya kimya unafahamu wewe ni wa ngapi!
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhh hiki kizungu me ndio sikijui kabisa
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Moderator naomba Jukwaa hili hili lipewe heshima yake, hii thread ifutwe au ipelekwe jukwaa la Jokes au jukwaa la Lugha please.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Father, what is my position in the lineage of siblings?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Kwamba mmezaliwa 200 au 400!!
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    hivi wewe unajua babako ana mamazako wangapi,

    uajuaje idadi enu. unaweza ukamuomba akupe

    order/list yenu, ascending order mkuu, ask hem
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Key word is position, kwa hiyo kama wewe ni wa 101 kati ya 200 atakwambia.

    "You are the 101st"
     
  18. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    karanga mkuu hiyo yako hapana.. mimi nipeni

    kwa kizungu, SAMBUSA NA MSHIKAKI hapo tu wasomi wetu
     
  19. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya, na wewe sema " Kidumu chama cha Mapinduzi" in English.
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    mama yangu mmoja tu!!kwa mjibu wa imani yetu mme anakuwa na mke mmoja tu!!hizo za nyumba ndogo hakuna,kama wewe una amini katika mitala poa ila baba anaye mama mmoja na ni mmoja tu!!!
     
Loading...