Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wetu wamekuwa majizi je tumkabidhi nchi nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by environmental, May 1, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    uongozi wa nchi ulitegemea sana wasomi lakini wasomi wetu ma PHDs zao wamekuwa majizi sasa msomi na muamifu ambaye hakusoma kutokana na uwezo waa familia yake lakini ni muadilifu na anafundishika akipewa nafasi nani anatufaa? ona Prof Mhalu/mahalu
     
Loading...