Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wengi ni waongeaji tu wa mambo ya siasa na si watu wa vitendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN OF CHANGES, Jan 12, 2011.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasomi wengi tumekuwa tunashiriki kwenye siaasa kwa kuongea tu na wala si kwa vitendo hasa wanafunzi wa vyuo vikuu.kulalamika na kukosoa ndio wa kwanza.Je? ni mara ngapi umeshiriki kufikisha hoja zako kwa vitendo?mf:maandamano ya juzi hapa Ar asilimia 95 ya waandamanaji tuliokuwepo wote walikuwa watu wa chini kbs na wenye elimu ya chini,wasomi wa vyuo vikuu na wengine walikuwa kama asilimia 5.Sisi wasomi tunabaki majumbani na kushiriki tu kwa maneno bili vitendo.KAZI YA MAPINDUZI KTK NCHI YETU INATUTEGEMEA SISI WASOMI TUACHE KUWA WAONGEAJI TU TUNAWASALITI WENZETU AMBAO HAWAJAPATA NEEMA YA KUSOMA NA KWENDA SHULE.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Noted
     
  3. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Point taken!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wewe vipi?
    ni msomi pia au?
    ulikuwepo kwenye maandamano?
    Ulipima vipi "usomi" wa watu waliokuwa wanaandamana kwa haraka kiasi hicho au unawajua wote?

    Convince me please,ukikutana na mimi utajuaje kwamba mimi sio au ni msomi?
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msomi ni nani? Vp MPs wetu?
     
Loading...