Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wengi ni waongeaji na sio watu wa vitendo ktk siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN OF CHANGES, Jan 12, 2011.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni tatizo kubwa sana kwa sasa hapa nchini kwetu, wasomi wengi hasa wanafunzi wa vyuo tumekuwa WAONGEJI wakubwa sana wa mambo ya siasa na sio WASHIRIKI.we are good in theory than practical.e.g maandamano ya Ar kwa jinsi nilivyojionea mwenyewe watu tuliokuwa pale asilimia 95 ni watu wa kipato cha chini ambao sio wasomi ndio waliochiriki mpk hatua ya mwisho.Wasomi waliokuwepo ni wachache sana.TUMEPATA NEEMA YA KUSOMA ILI TUKOMBOE WENZETU,SASA SISI TUNATAKA AMBAO HAWAKUPATA BAHATI YA KUSOMA NDIO WAKATUPIGANIE?TUBADILIKE TUACHE POROJO TUFANYE MATENDO
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Status quo, middle class kila siku inadhani inaweza kupoteza nafasi yake, ndio maana yule mwanamapinduzi mashuhuri alikuja na slogan "we have nothing to loose but our chains".

    Hapa kwetu Tanzania middle class inajiona imefungwa minyororo ya dhahabu hivyo they dont want to loose the "golden chains".
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio wasomi wa Tanzania pekee bali dunia nzima! Hata hivyo tumeona wasomi wetu wa UDOM (Wahadhiri) wakionyesha makeke kidogo kwa kugoma!
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wale ni wasomi au wanazuoni? Mimi nadhani kwa hatua waliyonayo bado ni wanazuoni. Wasomi ni wale waliomaliza vyou na wanaofanya kazi na kuandika madokezo ya safari za mikoani bila kusafiri.
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama hatutabadilika na kuwaunga mkono wapambanaji hatutayapata mabadiliko tunayoyataka. Hatakama sisi hatuwezi kuwa mstari wa mbele kwenye mapambano lakini lazima to play a role of strategist. Wanahitaji kupewa mwelekeo wa namana ya kupambana. Ni lazima tutoke mbele tujulikane kwamba tuko pamoja na watu hawa .
    Nadhani wasomi wengi wanaogopa mabomu na maji washa,'lakini sasa hivi hakuna woga wa kuandamana tena kwa sababu machali wa arusha wametukomboa katika hili. jk na mwema hawana ubavu wa kuzuia maandamano ya amani tena.
     
Loading...